ประตูด้านคนขับดัง มีทางแก้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ittiphol, 25 เมษายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ittiphol

ittiphol Member Member

83
    0
    6
    คือเมื่อก่อนไม่เป็นนะครับ ตอนนี้ขับทางไม่เรียบมากนิดหน่อยก็ยังมีเสียงครับ มันเหมือนเสียงยางรอบขอบประตูมันขยับตลอดเวลา
    เสียงขอบยางมันขยับรำคาญมากๆเลยครับ ดึงประตูไว้ก็ไม่หายเหมือนเดิม พอขับเร็วๆเสียงลมเข้ามาดังมากด้วยครับ จะมีทางแก้ไหมครับ

2. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    รถรุ่นไหนครับ

3. ittiphol

ittiphol Member Member

83
    0
    6
    ์ืNissan B14 ครับผม

- - - Updated - - -

Nissan B14 ครับผม

- - - Updated - - -

Nissan B14 ครับผม

4. pulsar_n10

pulsar_n10 New Member Member

57
    0
    0
    ไปร้านกลอนประตูครับ เขาแก้ไขได้ประตูอาจตก

5. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    ตามนั้นเลยครับ สลักบานพับประตูเริ่มหลวมและขยับแล้ว ต่อไปเวลาปิดประตูจะต้องพยุงและดึงเลยนา...ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้