มิตติ้งสกายลายคลับ ขอจบลงที่วันที่ 12 เดือนนี้ ณ ปั้ม ปตท เส้นทางด่วนบางนา

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย GTR., 30 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    1 ปีผ่านไปไวยังกะโกหก หลังจากคราวที่แล้ว ได้ไปมิตติ้งที่

ปั้ม ปตท ทางด่วน คราวนี้ 1 ปี ผ่านไปไวยังกะโกหก จึงอยากจะขอจัดนัด

เจอกันอีกรอบนึง เนื่องในวันครบรอบ 7 ปีของ สกายลายคลับ

ส่วนที่สถานที่ จะขดนักที่เดิมคือ ปั้ม ปตท. เส้นทางด่วนบางนา

ส่วนวันนั้น หลังจากที่ ดูจากการโหวตมา ที่เปิดรับมา 1 อาทิตย์หน่อยๆ

เป็นวันที่ 12 กันยายนนี้

ตั้งแต่ 18.00 เป็นต้นไป :):):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 กันยายน 2009
  2. GOF C110

GOF C110 New Member Member

319
    2
    0
    แหม ช่างผ่านไปไวเสียจริง อย่างนี้ไม่แก่ก็ไมรู้ว่าไง

ขอบคุณ นายเส็งที่มาช่วยเตือน

วันเสาร์เถอะครับ

3. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
  4. ขอโหวตเสาร์ที่ 12 หรือ อาทิตย์ที่ 13 คับ
    พอดีได้ลาพักร้อนพอดี...ถ้าได้จะไปเยี่ยมเพื่อนๆพี่ๆถึงที่เลยคร้าบบบ
    ถ้าไม่สะดวกไม่เป็นไรคับ...ตามเสียงส่วนมากเลยคับ...แต่แอบหวังเล็กๆนะเพราะอยากไปมากๆคับ

5. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    เตรียมรถกันให้พร้อมนะครับ

6. ToR-YaK

ToR-YaK New Member Member

33
    0
    0
    1ปี ไวมากๆ

7. GOF C110

319
    2
    0
    ไปหากิจกรรมทำร่วมกันก็น่าสนุกดีนะ

แล้วต่อด้วยทานข้าวกันสักมื้อ

8. GTR.

1,328
    28
    0
    งั้น เอาตามที่ มีคนยื่ข้อเสนอมา

เสาร์ที่ 12 อาทิตย์ที่ 13

เสาร์ที่ 26 อาทิตย์ที่ 27

งั้น ระหว่าง 2 อาทิตย์นี้ จะโหวตวันไหนกันมั่ง

ว่ามาเลยครับ ....... :D:

ปล.เอาช่วง อาทิตย์ก่อนนะ

1. วันที่ 12 กับ 13
    2. วันที่ 26 กับ 27

ขอโหวต ช่วง 2 อาทิตย์นี้ก่อน

ตอนนี้

ข้อ 1 มี 2 โหวต ปอง และตัวผมเอง(อยากให้นังปองมา อิอิ)
    ข้อ 2 มี 1 โหวต ผมเอง

9. tongta_tongjais

tongta_tongjais New Member Member

15
    0
    0
    อยากไปกั๊บ ถ้ารอออกจากอู่คงได้ปาาาาย เจอกานกกั๊บ

10. อยากไปอ่ะ

อยากไปอ่ะครับแต่รถยังอยู่อู่อยู่เลย..... :cry::cry::cry: เสร็จไม่ทันแน่ๆ ยิ่งฝนตกเยอะด้วยช่วงนี้ไม่อยากเร่งงานเลย
    ปล.เดี๋ยวขโมยรถน้องไปดีกว่า
    View attachment 1419506

11. เข้าคอนเซ็ป...รถแรงอยู่อู่เลยอ่ะวิน
    ขนาดของปองไม่แรงๆ...ปาเข้าไปเกือบปี...คริคริคริ
    ขอให้เสร็จไวไวนะ...

12. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    ข้อ1.วันเสาร์ครับ

13. มีลุ้นๆ...อิอิอิ

14. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    อยากไปครับรอบที่แล้วก็ไม่ได้ไปครับ

แต่ท่าเป็นวันเสาร์ก็คงไปไม่ได้อีกนะครับ

ติดยกรถไปแข่งนะขอเป็นวันอาทิตร์นะครับ

15. ZAZI

ZAZI Member Member

38
    0
    6
    ขอโหวด 26-27นะ 12-13 ไม่อยู่อะ

16. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
  17. มีลุ้นเรื่อยๆ

18. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  19. GTR.

1,328
    28
    0
    โหวตกันเรื่อยยๆนะครับ ให้เวลาถึงวันจันทร์นะครับ :D:D:D

20. ถ้าได้ตามนี้ก้อเจอกันแน่นอนคับ:cool:

21. GOF C110

319
    2
    0

ขอโหวตเป็นวันที่ 27 ครับ

ผมมีกิจกรรมที่อยากนำเสนอ ไม่แน่ใจว่าจะมีเพื่อน ๆ เห็นด้วยบ้างหรือเปล่านะ

ในวันอาทิตย์ ที่ 27 กันยายน 2552

กิจกรรมที่ 1 ไปทำบุญร่วมกันที่บ้านเด็กพิการซ้ำซ้อน รามอินทรา 86

- ให้ทางสถานรับเลี้ยงเด็กทำอาหารแล้วเราก็ทำบุญตามจิตศรัทธา หลังจากนั้นเราก็ไปตักอาหารแจกเด็ก ๆ ส่วนราคาค่าจ้างทำอาหารรอให้ ตั้ม C110 มาแจ้งอีครั้ง
    - หรือเราจะซื้อข้าวของเครื่องใช้ส่วนตัวแล้วนำไปมอบให้กับเด็ก ๆ ก็ได้

กิจกรรมที่ 2 ไปไหว้พระที่วัดไร่ขิงหรือใกล้เคียง แล้วไปทานอาหารร่วมกันที่ตลาดน้ำดอนหวาย จังหวัดนครปฐม

กิจกรรมที่ 3 ทานอารหารกันที่สถานตากอากาศบางปู หรือร้านอาหารใกล้เคียงแถวนั้น

ความรู้สึกของผมคิดว่าในวันครบรอบวันเกิด Skyline Club Thailand อยากให้เพื่อนทุกคนมาพบปะ พูดคุยกันบ้าง เพราะในช่วงนี้เราห่างจากการมิตติ้งมานานมากแล้ว

แต่ถ้าหากเพื่อน ๆ ท่านอื่น ๆ มีความคิดเห็นเป็นอย่างไร ก็แสดงความคิดเห็นกันบ้างนะครับ

22. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    ยังไงก็ได้คับตอนนี้รถนอนอู่ T_T ไม่รู้เสดทันป่าวเห่ะๆๆ

23. รับแซ่บ...

24. ok. ครับ
    ปล.พี่หล่ออย่าลืมเอาเสื้อไปแจกด้วยเด้อ

25. GOF C110

319
    2
    0
    สรุปว่าวันไหน แล้วก็ที่ไหนกันหรือยังจ๊ะ

26. GTR.

1,328
    28
    0
    เสาร์นี้ไงพี่:D:D:D

27. ☆☆☆箱スカ☆☆☆

☆☆☆箱スカ☆☆☆ New Member Member

89
    1
    0

พรุ่งนี้ไปไม่ได้ ติดธุระครับ ไว้เจอกันครั้งหน้าครับ :D

28. *o* YoouSky -_-"

*o* YoouSky -_-" New Member Member

147
    6
    0
    อยากไปจังเลย ........... ไม่ได้ไปอีกแล้ว ........... ติดยกรถไปแข่ง............งวดหน้าขอเป็นวันอาทิตร์บ้างนะครับ

29. เจอกันพรุ่งนี้ครับ...เดี๋ยวไปกะพี่เบียร์อสูรกายจรวด....

:cry: งานเข้าว่ะวิน ต้องไปเสนอราคาอะไหล่เครื่องทำน้ำแข็งลูกค้าช่วงเย็น
    บ่าย 3 เดี๋ยวพี่จะโทรไปบอกก่อน :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้