รบกวนพี่ๆๆเรื่องพัดลมรถ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย nv_lampang, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nv_lampang

nv_lampang New Member Member

115
    8
    0
    ปิดเครื่องแล้วแต่พัดลมยังทำงานจนแบตหมดต้องดูที่
    ไหนครับพี่ๆๆๆๆๆ

โปรดชี้แนะด้วยคับ

2. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    รีเลย์มันตัด-ต่อปกติอ๊ะเปล่า (บางทีมันต่อตลอด พัดลมก็ทำงานตลอด)

ถ้ารีเลย์ปกติ ลองเช็คTemp sensor

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ตามด้านบนเลยครับ

4. sorawas

sorawas New Member Member

692
    17
    0
    ของผมพอดับเครื่องแล้วเปิดสวิชท์ไว้ พัดลมมันจะทำงานอีกสักแป๊บนึงแล้วค่อยดับอะ
    ผิดปกติปะ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ปกติครับ

6. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    เป็นเหมือนกันค่ะ ดับเครื่องแล้วแต่พัดลมยังทำงาน

ช่างเค้าเลยเปลี่ยนพัดลมให้ใหม่ เสียตังค์พันนึง.....เห้อออ พอเปลี่ยนแล้วพัดลมเสียงดังกว่าเดิมอีก - -"

7. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ดัง ยัง ไง อะ โบ ...
    ดัง แปร๊ดดดดดดดดดดด เปล่า :D:D

นั่น คน ใน รถ มัน ตด แล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ...

8. ta_noom

ta_noom New Member Member

11
    0
    0
    ของผมเปิดแอร์ต่อหัน
    ถ้าไม่เปิดแอร์ให้เครื่องร้อนจัดต่อทำงาน

9. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    ตามข้างบนเลยครับ ให้ร้านไดนาโมเช็คก้อได้ครับ

:D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้