ผมทำแบบนี้ดีป่ะ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย Chew_Chew, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    ผมว่าจะทำแบบในรูปนี้ดีมั๊ยอ่ะ จะมีที่ไหนรับทำบ้างน้าาาา

เอาแบบวายบอดี้ 2000gt แล้วทำเปิดปะทุน แล้วใส่ไฟหน้าแบบ v6 น่าสนดีนะ ชอบๆๆๆๆ

2. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    สุดเลยคับ................แต่ผมว่าคันในรูปโปรไฟล์ก้อโอแล้วนะคับ

3. roro

roro New Member Member

13
    0
    0
    ผมว่าดีนะ ไม่ซ้ำใครดี สวยเด่นเลยหละครับ -o-
    แต่ถ้าเป็นผมผมไม่กล้าทำ เอะยังไง 555

4. JiMmY_DioZ

JiMmY_DioZ Member Member

218
    2
    18
    แล้วจะปิดหลังคายังไงคับ หรือว่าเปิดตลอด

แต่ถ้าทำแบบปิดได้ ก็น่าสนใจมากคับ

5. pom61

pom61 New Member Member

54
    0
    0
    หล่อน่ะหล่อแน่
    แต่จะยุ่งขนาดไหนนะ ตอนที่แปลง

6. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    สวยดีครับเเลย

7. Chew_Chew

471
    1
    0
    ยังคิดๆอยู่เลยครับ 2 แสนจะอยู่มั๊ยเนี้ย

อยากทำเปิดประทุนก่อนจัง ใครจะกล้ารับทำละเนี้ย

8. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    มาดิประเดี๋ยวจัดให้

9. tongyaris@hotmail.com

[email protected] New Member Member

39
    0
    0
    สุดยอดคับ ใจถึงมากคับ ทำเลยคับ ชอบๆๆๆ

10. Chew_Chew

471
    1
    0
    ก่อนอื่นต้องรองบประมาณก่อนครับ แต่คิดไว้ว่าเด๋วเจอกันแน่ๆ ^ ^

11. ชิ้ว หาคันอื่นทำดีกว่า คันนี้บอดี้สวยอ่ะ เสียดายรถ...........จริงๆ นะ

12. oae_ohm

oae_ohm New Member Member

13
    0
    0
    ว้าว MR2 spyder
    หายากจริงๆครับ
    หาบอดี้จากญี่ปุ่นยังยากมากๆ
    ได้ข่าวว่าผลิตมาไม่กี่คัน:rolleyes:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้