รถผมมีอาการเหยียบแล้วเสียงเครื่องไปแต่รถยังไม่ไป รู้สึกเหมือนวิ่งเกียร์สองตลอดทาง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Kila Light, 27 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kila Light

Kila Light Guest

0
    0
    0
    รถผมมีอาการเหยียบแล้วเสียงเครื่องไปแต่รถยังไม่ไป รู้สึกเหมือนวิ่งเกียร์สองตลอดทาง เป็นเกียร์ออโต้นะครับ ใครมีประสบการณ์ช่วยให้ความรู้กับผมหน่อย

2. คลัชหมดรึปล่าวคับ....

3. Kila Light

Kila Light Guest

0
    0
    0
    ต้องให้ช่างเค้าผ่าเกียร์ดูหรือป่าวครับ ถึงจะรู้ว่าคลัชหมดรึป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้