บอร์ดทำไมมันเงียบ น่าเบื่อยัง งี้

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย kukjung_4654, 13 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    สมาชิกหายไปไหนกันหมดครับ เพ่น้อง มีแต่คนมาถาม แถมหาคนรู้ตอบไม่ได้อีก
    เข้ามาไม่มีใครมาทักทายกันเลยหรอ ไอ้บรรยากาศแบบในรูปนี้จะมีไหมเนี่ย
    แล้วไปมิตติ้งที่แดนเดรมิตเป็นไงบ้าง ใครไปมาเล่าและเอารูปมาลงหน่อย :( :( :( :(

2. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ไม่รู้จะทำยังงัยเหมือนกันน่ะกั๊ก......... พยายามตอบ พยายามแซว พยายามเปิดอะไรไปบ้างเท่าที่ทำได้ แต่ก็เหมือน จะไม่มีแรงพอที่จะทำให้เราๆสะเทือน ขยับกายมาเล่นกันเลย

3. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ก็ ผมก็ เข้ามาทุกวันนะ ยังไงก็ ฝาก สมา ชิก ทุกท่านร่วมมือกันหน่อยนะครับ
    งาน meetting ล่าสุด ฝั่ง Evo TH มากัน บางตาเหลือ เกิน ยังไง ถ้ามีกิจกรรมคราวหน้ารบกวน ช่วยมาทำความรู้จักกันเยอะๆนะครับ อยากให้ Evo Th คึกคักๆ เหมือนเก่าครับ

4. RR_JiB

RR_JiB New Member Member

42
    0
    0
    พี่น้องเข้ามากันหน่อย:cry: :cry: :cry:

5. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    วันแห่งความร๊ากกกก ฉันมีให้เธอทุกวัน Happy Valentine Day to Every Body na Karbb

ใครที่มีแฟนอยู่แล้วก้อขอให้รักกันมากกกกกๆๆๆๆยิ่งขึ้นๆ ไปอีกเยอ่ะๆเลยน่ะครับ

ส่วนใครที่ตอนนี้อยู่ตัวคนเดียวยังไม่มีคนเคียงข้างคอยดูแลหัวใจ คอยเป็นกำลังใจให้กันและกันก้อขอให้เจอเนื้อคู่ไวๆน่ะครับผม :teeth:

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    มันเงียบไปนิดครับ แต่ไม่ถึงกับตาย ไม่ต้องเป็นห่วง

7. EJ7

EJ7 Member VIP

34
    0
    6
    มาช่วยเล่นครับกั๊ก อย่าคิดมาก

8. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ยังมาช่วยอยู่อีกแรงครับ 5555

9. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    - -* เงียบเหงา

10. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ฮ่าๆๆๆๆ มันเงียบเพราะรถประธานป่วยหรือเปล่าก็ไม่รู้ ว่าแต่มีทติ้งทำไมไม่ไปกันวะ เรียกร้องกันซะเยอะ
    55555 งอนแล้ววววววววววว

11. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มาประชุมนอกรอบที่พัทยาสิ ......ไปชัวร์

12. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0

ติดธุระงานที่บ้านอ่ะพี่ช้าง ขนาดวันอังคารเข้ากรุงเทพรถยังไปจอดตายที่อยุธยาเลย :cry: :cry:
    แต่ก็ดี ได้ twin plate มาใส่เลย ชอบๆๆๆ :D :D

13. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    ยังอยู่ดีครับ

14. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ปายกันน้อยมากเลยวันที่ไป แดนเนรมิต งะ

ผม พี่ช้าง พี่โบ้ท โอม เบียร์ เก่ง และก็ สมาชิก take off งะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้