ถึง นักเรียนที่จะไป นครชัยศรีเสาร์นี้ทุกท่าน ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย พัทยา@MRC#012, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ประกาศ
    ถึง นักเรียนที่จะไป นครชัยศรีเสาร์นี้ทุกท่าน ครับ

นักเรียน ที่ไปถึง สนามนครชัยศรี ก่อนเวลา 08.00 น.
    ห้ามทำการนำรถลงไปวิ่งในสนามเด็ดขาดนะครับ

เพราะสนามมีข้อบังคับเรื่องความปลอดภัยในการใช้สนามกับทาง รยสท.
    ฉะนั้น ต้องรอจนกว่า Instructor จะทำการตรวจสนาม ตั้งกรวย วางไลน์ และเซ็นต์รับรองเอกสารข้อบังคับ
    ด้านความปลอดภัย เสร็จเรียบร้อยแล้วเท่านั้น จึงจะสามารถใช้สนามได้นะครับ

โปรดรับทราบโดยทั่วกันครับ

2. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    รับทราบบครับบบ

3. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    แหมกะแอบไปก่อนเลยนะเนี่ย สงสัยต้องขับตามขบวนไปดีก่า

4. kittio

kittio New Member Member

750
    8
    0
    เรื่องอาหาร และน้ำ ไม่ต้องพกไปกันนะครับ แต่ถ้าใครมีถังน้ำแข็ง จะเอามาเพื่อแยกไปแช่ก็ได้
    มื้อเที่ยง ตอนนี้ได้จัดข้าวกล่อง อย่างดี ไว้จำนวน 60 กล่อง
    ส่วนน้ำ มีน้ำสิงห์ จำนวน 204 ขวด น้ำอัดลมอีก 100 กระป๋อง
    น้ำแข็งอีก 5 กระสอบ
    โดยดูๆ แล้ว น่าจะพอครับ ถ้าหมดค่อยออกไปซื้อใหม่ ในการนี้ ต้องขอขอบคุณน้องอาร์มที่เอารถขนไปให้พวกเราครับ

5. GT4

GT4 New Member Member

1,019
    19
    0
    รับทราบครับ

6. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    แจ้งให้ทราบอีกครั้ง

7. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    รับทราบอีกรอบครับบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้