ขอความช่ววยเหลือ ผู้ที่มี sticker gab และรถกระบะ mitsubishi stada ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speedexteme, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    ใครที่เคยไปซื้อโช๊ค gab ร้านพี่ โอ๊ค ( oak club) แล้วได้รับสติ้กเกอร์ gab มา จะรบกวนถ่ายภาพ พร้อมวัดขนาด ให้หน่อยได้มั้ยครับ พอดีผมเป็นคนตัดให้พี่โอ๊คเองล่ะ แต่ลืมไซด์ ว่ามันขนาดเท่าไร ช่วนวัดขนาดเปน cm. และภาพขอชัดหน่อยนะคราบ ขอบคุณมากๆครับผม art_dangsticker
    ขอภาพรถ mitsubishi stada แบบมี cab ด้วยครับ ขอแบบด้านข้าง อิอิ รบกวนท่านที่มีรถด้วยนะครับ พอดีจะทำแบบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 สิงหาคม 2009
  2. onobee_13

onobee_13 New Member Member

725
    253
    0
    ยังไงเดี่ยวไปดูให้น่ะคับ น่าจะอยู่

3. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    แว็บมาเห็นพอดี

ไม่ค่อยชัดนา ไม่รุ้จะใช้ได้เปล่า

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สวยทุกมุมมองครับ
    แว๊บมาเหมือนกัน.........อิอิ

5. จัดไปครับแช้มป์

6. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    ขอบคุณมากๆครับ น้ำใจมีให้กันเสมอ ใน rcweb

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้