ช่วยด้วย เกียรauto 16a tecเล็ก เปลี่ยนd4กระตุก

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย Kupee, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kupee

Kupee New Member Member

118
    0
    0
    เกียรautoเวลามันเปลี่ยนเกียรเอง ขับ d4 มันกระตุก และเวลารถ ลดความเร็วลง มันเปลี่ยนเกียรต่ำ แล้วก็กระตุกแรง เช่นกันคับ overhull เกียรมา คับ

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    งานเข้าแล้วละครับ คงประกอบเกียร์ไม่ถูก หรือลืมใส่ ไม่ทราบว่าไปทำร้านไหนมาครับ?

ลองเช็คระดับน้ำมันเกียร์ดูก่อน ถ้ามันต่ำก็เติมให้ได้ระดับ ถ้าไม่หาย ลองเข้าไปคุยกับร้านที่ทำดู น่าจะมีรับประกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้