อยากเปลี่ยนแก้มช่วยแนะนำหน่อย!!!!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย PUI_ZA, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUI_ZA

PUI_ZA New Member Member

7
    0
    0
    :cry:เมื่อวานโดนเฉียวแก้มมาหน่อย ว่าจะไปทำสีก็เลยคิดว่าจะเปลี่ยนแก้มให้ร้านไฟเบอร์ทำจะดีหรือเปล่าหรืออย่างเดิมคลาสสิกกว่าหรือใครมีรูปโปรดขอคำชี้แนะหน่อยมี่ความเห็นว่าอย่างไรดี:sad:

2. PUI_ZA

PUI_ZA New Member Member

7
    0
    0
    อ๋อ ลืมบอกไปแก้มหน้านะ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ของเดิมก็สวยดีเเล้วครับ

4. ASIMO 11

ASIMO 11 New Member Member

275
    34
    0
    ของเดิมคับ สวยแล้ว

5. แก้มเหล็ก ดีที่สุดครับ

6. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    เคยคิดที่จะเอา Fender ที่มีครีบระบายมาใส่ครับ แต่ดูไปดูมามันไม่ใช่แนวของ EK เลยเลิกความตั้งใจนั้นไปครับ แก้มเดิมดีดีแล้วอีกเสียงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้