อยากรู้เรื่องควันจากยาง ปกติมันสีขาวและทำสีอื่นทำยังไง

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Wiccaner, 26 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wiccaner

Wiccaner New Member Member

12
    0
    0
    เห็นรถดริฟหลายคันที่เวลา เบิร์นล้อแล้วมันควัน แต่มันเป้นควันสี เค้าทำยังไงกัน อยากทำบ้างอะ

2. 'ZOD|AC~*

'ZOD|AC~* New Member Member

193
    15
    0
    มันเป็นยางสีครับ

ตอนนี้ก้มีของ Kumho กับ achilles ครับ

3. Wiccaner

Wiccaner New Member Member

12
    0
    0
    เอ๋เป็นยางสีหรอคับ

ผมเห็นเค้าใช้ยางสีดำเลยงงๆ อยุ่

แต่ก็ขอบคุณคับ

ผมเคยเห็นยางสี มันก้เป้นสี อย่างสีส้มเลย มันต้องสั่งทำใช่มะ - -"

4. Top

Top New Member Member

91
    4
    0
    เป็นรุ่นพิเศษเอาไว้ทำควันสีนะครับ ราคาก็แรงเอาเรื่องเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้