ใครเคยทำพื้นภายในรถกระบะ NV บ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย bannok-man, 17 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bannok-man

bannok-man New Member Member

151
    0
    0
    อย่ากทราบราคาในการทำพื้นภายในใหม่ครับ
    ของผมมันเน่าหมดแล้ว ทำแบบไหนจะสวยครับ ใครมีตัวอย่างให้ดูบ้างครับ
    เบาะก็ขาดแล้วหุ้มเบาะราคาแพงมั๊ยครับ

2. mangginoon

mangginoon New Member Member

88
    1
    0
    แถวบ้านทำคู่ล่ะ 1800.- ครับ เบาะคู่หน้า หากภายในด้วยต้องดูเป็นงานๆไปตามแต่จะตกลง

ราคาจะเปลี่ยนไปตามผ้า ธรรมดา เบนซ์ หรือหนังแท้

หากอยู่ใกล้มาทำได้ครับเดี๋ยวผมต่อราคาให้

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    มีเพื่อนๆมาแนะนำร้านให้แล้ว เรื่องพื้นผมว่าบุเข้าไปใหม่เสร็จแล้วปูด้วยผ้ายางลายกระดุมก็ดูดีแล้วครับ

5. bannok-man

151
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ จะลองไปสอบถามทางร้านดูครับ

6. didomon

2,380
    2
    0
    ลองไปดูนะพี่...แล้วที่สตึก ไม่มีร้านเหรอครับพี่...แต่ก็ไม่ไกลนะ...ไม่กี่โล...:)...มีอะไรปรึกษาได้ครับ...555+++

7. เอ็ม150nvขาว

เอ็ม150nvขาว New Member Member

119
    0
    0
    ปรึกษาเรื่องแปลงหน้าเป็นไฟเต็มได้ปล่าวพี่แอ้

8. bannok-man

151
    0
    0
    ยังไม่ได้ลองสอบถามที่สตึกเลยครับ น่าจะแพงกว่าในเมืองเมืองบุรีรัมย์ครับ

9. didomon

2,380
    2
    0
    ได้ครับ น้องเอ็ม....:D

10. PirushJamm

PirushJamm New Member Member

49
    0
    0
    มาแอบดูครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้