เรื่องปิดสะพานในเชียงกงบางนา

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Nonnie, 30 เมษายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nonnie

Nonnie New Member Member

27
    1
    0
    เริ่มปิดแล้วนะครับตั้งแต่วันนี้ วางแผนในการเข้า-ออกกันดีๆนะครับ

2. Kenny_eak

Kenny_eak Member Member

364
    11
    18
    ปิดเพราะอะไรครับผม

3. FARR_AE92

FARR_AE92 New Member Member

106
    5
    0
    ทำใหม่ให้มันไม่ชันอะป่าว รถผมเอาค้ำล่างไปขูดประจำเลย

4. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ติดไฮดรอลิคสิ

5. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    ก่อนหน้านี้ก้อมีเพื่อนๆมาบอกว่าจะปิด พอไปมันก้อยังอยู่ แต่ตอนนี้ ปิดชัวแล้วใช่ปะครับ จะได้บอกเพื่อนที่จะไป

6. ต้นกล้า

ต้นกล้า New Member Moderator VIP

591
    27
    0
    ชัวร์แน่นอนครับ ไปมาวันนี้เอง

7. Nonnie

Nonnie New Member Member

27
    1
    0
    สาเหตุที่ปิดคุณ Ton@CityMania เคยมาโพสต์ไว้แล้วทีนึง
    แต่รายละเอียดจริงๆมีป้ายประกาศไว้ในเชียงกง หน้าศาลพระพรหมและหน้าป้อมยามทางเข้าฝั่งมูลนิธิ

8. Torlek_Celica

Torlek_Celica New Member Member

275
    0
    0
    แล้วจะเข้าทางไหนได้ครับเนี่ย
    ทางเข้าฝั่งมูลนิธิอยู่ตรงไหนครับ

9. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    รู้แค่ว่า ฟ้องร้องกัน ไม่ให้ใช้สะพานอีกต่อไป :welcome:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้