ราคาโช๊คหน้า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย anakin_n, 26 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anakin_n

anakin_n New Member Member

65
    0
    0
    ท่านใดเคยเปลี่ยนโช๊คหน้า หลัง ราคาเท่าไรครับ มีของยี่ห้องอะไรให้ใส่ได้บ้าง แล้วต่ำกว่าโช๊คเดิมหรือเปล่า เพลาขับเชียงกงอยู่เท่าไรครับ แล้วจะเลือกอย่างไร ใครเคยใช้แล้วอยู่ได้นอนหรือเปล่าคัรบ

2. jacksu

jacksu New Member Member

13
    0
    1
    โช้คหลังเดิม เบิกใหม่ (Nissan) วรจักร ไม่เกิน 800 ต่อข้าง

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    โช๊คหน้าเบิกใหม่ยี่ห้ออะไรไม่รู้ครับจำไม่ได้ 3700 /ข้าง ส่วมมากก็ kayaba ส่วนเรื่องความสูงต่ำอยู่ที่สปริงครับ เพลาขับเชียงกงก็ประมาณ 1000/ข้าง เลือกอย่างไรส่วนมากก็เสี่ยงดวงครับ ดูจากสภาพเอาละกัน ผมเปลี่ยนมาประมาณ 1ปีแล้วยังไม่เป็นอะไร

4. anakin_n

65
    0
    0
    ขอบคุณครับ สำหรับข้อมูล

5. YAmodels

YAmodels New Member Member

117
    1
    0
    เช็คที่ร้านแถวพระราม5
    คายาบ้าคู่ละ4900
    กาเบรียลคู่ละ4000
    อามาด้า ข้างละ1800
    เซียงกงคู่ละ2000-2200

จะเปลี่ยนอยู่เหมือนกัน แต่ราคาแรงได้ใจ

เพลาขับข้างละพันโดยประมาณ
    ผมเช็คด้วยวิธีจับที่เพลามือนึงแล้วก็จับที่หัวเพลามือนึง
    แล้วก็บิดไปบิดมาครับ มันควรจะขยับได้นิดหน่อยแสดงว่ายังไม่หลวมมาก

6. anakin_n

65
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ

7. YAmodels

YAmodels New Member Member

117
    1
    0
    อ้อ เพิ่มอีก1รายการ
    โทรไปเช็ค มอนโร รีเฟลกมา 5400พร้อมใส่+ตั้งศูนย์ ถ้าจะเปลี่ยนใหม่ ผมว่าตัวนี้น่าสนใจที่สุดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้