ฝากด้วยครับ NV Club (กทม.) Meeting 10 ก.ย.54 โลตัสเลียบด่วนรามอินทรา วัน เสาร์ที่...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Thit Nv, 5 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    ฝากด้วยครับ

NV Club (กทม.) Meeting 10 ก.ย.54 โลตัสเลียบด่วนรามอินทรา

วัน เสาร์ที่ 10 กันยายน 2554

เวลา 19.00 น.เป็นต้นไป

สถานที่ ลานจอดรถ LOTUS เลียบด่วนรามอินทรา

วัตถุประสงค์ พบปะสังสรรค์พูดคุยดื่มกินครับ

แผนที่ครับ

2. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
  3. ช่วงเปลี่ยนงานขอผ่านครับครั้งนี้

4. Kila Light

Kila Light Guest

0
    0
    0
    อยากไปด้วยคับ

5. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    ติดงานครับ.....รอบนี้ขอผ่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้