เพื่อนๆคนไหนพอรู้วงจรการต่อ FOX LAMP บ้างคับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย x ek96, 1 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    เพื่อนๆคนไหนพอรู้วงจรการต่อ FOX LAMP บ้างคับ พอดีได้มาแล้วแต่ไม่รู้จะต่อยังไง กะว่าจะลองต่อเองคับ

2. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ลองดูอันนี้ครับ พอดีผมคุ้นๆว่าเอามาจากใน EK นี่แหละครับนานแล้ว ขออนุญาตเจ้าของวงจรคนแรกที่เอามาลงด้วยนะครับ

3. x ek96

x ek96 New Member Member

183
    6
    0
    ขอบคุณคับ เป็นประโยชน์มากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้