รบกวนถามด้วยครับ ไม่ค่อยมีสมาชิกใช้ nv แล้วเหรอครับ พอดีสงสัย ว่า ทั้งเวป nv club...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SaMabat Chantaweaj, 26 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามด้วยครับ ไม่ค่อยมีสมาชิกใช้ nv แล้วเหรอครับ พอดีสงสัย ว่า ทั้งเวป nv club ในบอร์ดrcw กับ nvclub.thai-forum กระทู้ไม่ค่อยเคลื่อนไหวเลย เป้นเพราะสสมาชิกน้อยเหรอครับ รู้สึกเหงาๆเลย พอดีเป็นสมาชิกใหม่ อิอิ แถวๆพัทยา ชลบุรี มีมีทติ้งบ้างไหม มีข้อสงสัยเยอะแยะเลยครับ เกี่ยวกับ nv ยังหาคำตอบไม่ได้ ^____^

1. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    เวปนั้นมันช้าครับ ส่วนมากเลยคุยกันที่นี่ กับอีกที่ก็เวปหน้าดำ

2. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    Link เวป NV เราอีกที่ครับ เร็วกว่าที่ Rcweb

3. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    thai forum เป็น บอร์ดที่เพิ่งเปิดครับ ... ความคึกคักจะไปอยู่ที่บอร์ดซื้อขาย ... ถ้า ยัง ไง ลอง ไป หา คำ ตอบ ตาม หัว ข้อได้เลยครับ

4. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    สงสัยย้ายมา FB หมดล่ะ
    ผมคนนึงล่ะ ย้ายมา :)

5. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ต้องไปแจ้งย้ายที่ขนส่งด้วยนะครับ อิอิอิ ..

6. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ค่าคำขอ 5 บาท :)

7. Ake Carib

Ake Carib Guest

0
    0
    0
  8. Jrun Maru

Jrun Maru Guest

0
    0
    0
    0/ สมาชิกใหม่จ้า...

ผมเข้าดูทุกวันเลย แต่ก็ดูเงียบๆ นะครับช่วงนี้ สงสัยฝนตก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้