เต็มๆตากับการแข่งขันรายการNitto 3K รุ่น Supertruck-Thailand สนามที่ 3

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย hypertruck, 31 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    รวมๆ กันไปน่ะครับ มีทั้งรุ่น C21 Supertruck-Thailand และ รุ่น F11Y The Truck YoungStar

ตาเจ นำมาเลยยย น่าจะเป็นตอน ควอลิฟลายอ่ะน่ะ

พี่ดร มาแว้ววววววววว

โป้งก็มา หุหุ

2. hypertruck

156
    1
    0
    ต่อๆๆๆๆ

รถกู้ภัยมาอีกแว้ว

ณ S2 พาเพเลิน เจ้าโป้งกำลังจี้เจ้าไผ่อยู่ หุหุ มันส์

มีหลังคาก็แข่งได้

ตาหนึ่งเข้ามาเต็มๆ

มาดูรุ่น คลาสC เข้าบี้กัน

เขาบอกว่าสนามนี้สนามแรกครับ

พี่ดร บินมาซะ...ล้อลอยเลย พี่น้อง

อิอิ............สนามนี้ เตี้ยมาเชียว

เครดิตภาพ by พี่โตน FastDrive www.colorado-club.net

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  3. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    สวยๆๆทุกรูปเลยครับ

4. hypertruck

156
    1
    0
    เก็บตก หุหุ

พี่ดอนยิ้มหน่อย อิอิ

เอากับเขาหน่อย อิอิ

5. GT TURBINE

GT TURBINE New Member Member

143
    0
    0
    รูปสวยครับ มีรูปรถทีมผมด้วย อิอิ..
    Thank you K.hypertruck ครับ

6. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    รถกู้ภัยเจ๋งดีอะ ...............

7. neung4doors

neung4doors New Member Member

551
    11
    0
    สวยงามคับ

ชอบๆ

8. Ake_oldcar

Ake_oldcar New Member Member

133
    2
    0
    แล่ม...เสียดายไม่ได้ไปวันนั้น

9. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    รูปสวยดีจังเลยอะพี่โป้ง
    สนาม 4 เดี๋ยวโต้กลับมาร่วมด้วยนะพี่.....ตอนนี้เก็บตังค์เปลี่ยนช้อคอัพใหม่อยู่
    ถ้าเสร็จแล้ว คงได้ไปร่วมสนุกกับพี่ๆแน่นอนนะครับ :)

10. Thep Modify

Thep Modify New Member Member

174
    0
    0
    พี่คนเนี้ย ไปเมื่อไหร่ อย่าลืมชวนนะคับ เผื่อไปด้วยได้น้า

แต่รูปสวยดีครับ ชอบๆ

11. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    รูปสวยครับ

12. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวย ๆ ครับ

13. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    น่าสนุกดีนะครับ.......แต่วิ่งงานอะไรหรอ ทำไมดูเงียบๆจังเลย

14. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    Nitto3K Racing Car Thailand ครับ

รุ่น F11Y ของเค้าก้อมีนักแข่งพอประมาณ

ส่วนรุ่น C21 ในกลุ่มพวกเราก็มีไม่เกิน 20 คัน

ก็คงมีไม่เกินเท่านี้ล่ะครับ เอามันส์ วิ่งกันขำๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 สิงหาคม 2009
  15. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    กระทู้เขาก็เขียนว่างานNitto 3K รุ่นSupertruck-Thailand ยังจะสงสัยเอาอะไรครับ

16. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    รุปสวยมากครับพี่โป้ง....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้