บางพลี ปากน้ำ ศรีนคริทร์ ปิ๊นๆ!!! ใส่กันได้นะคร้าบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย BIGBOSS_ANNY, 31 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0
    พอดีวันนั้นเจอพี่คนนึง ขับ coupe สีดำเค้าบีบแตรให้แล้วกีอยิ้ม รู้สึกดีมากๆเลย อิอิ เจอผมก๊อปิ๊นๆใส่ได้เลยน้าส์คร้าบ

:D :D:D

เอารูปมาฝากคับ

ภายในคับ

ปล. ช่วยโหวตด้วยน้าส์คร้าบ

:D:D:D

2. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    รถสวยครับ

3. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    เคยวิ่งปู่เจ้าสมิงพราย ตอนเย็นๆ 5-6โมงไหม เหมือนเคยเห็น

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สวยดี มี โรลบาร์
    ว่าแต่ โกดัง เก็บสินค้า ประเภทไหนครับ ขอเต็มเรย อิอิ
    ปล. ผมไม่ใช่ สรรพากร นะ

5. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ผมอยู่ปากน้ำคับทักทายได้เหมือนกัน ^^

6. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

7. BIGBOSS_ANNY

BIGBOSS_ANNY New Member Member

125
    0
    0

ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบบ :D:D:D

8. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    ปากน้ำคับ ทักทายกันได้นะคับ

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ยินดีงับ ทักทายงับๆ

10. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    ไม่เคยคับ ท่าดึกๆเคยวิ่งผ่านอยู่วันนั้นเจอ Coupe สีดำพอดีคับ เลยดูดตูดเลย อิอิ :D:D

11. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    [/COLOR]
    ขอบคุณคับพี่ Rollbar เพิ่งจัดมาเลยคับ สดๆร้อนๆ 2 วันเองคับ

พอดีถ่ายที่โรงงานอ่ะคับ

ของเลยเยอะไปหน่อย

ซักกล่องมั๊ยคับ อิอิ :D:D

12. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    คับผม!!! ยังไม่เคยเห็นสีเหลืองซักทีเลย :D:D

กำลังตามหาอยู่คับ :D:D

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 02:31:10 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:30:13 ----------

ขอบคุณคับพี่ ด้วยความเต็มใจคับ :):)

13. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    เช่นกานคร้าบบบบ :):) เดี๋ยวจัดกะโปงเคฟร่าบ้าง จะได้เปนรถแฝด :D:D

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 02:33:57 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 02:33:16 ----------

เช่นกันคับ :):)

14. joejho27

joejho27 New Member Member

213
    2
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย แต่ว่าใช้เครื่อง K20A เหรอคับนี่:)

15. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0

ใช้แต่ชื่ออ่ะคับ :D:D เครื่องเดิมล้วนๆ คับ :D:D

16. bestza

2,475
    13
    0
    ของผมเครื่องมะเดิม 2JZ+T88งับ โฮ๊ะๆๆ เบาะหน้ามะมี ไปนั่งขับอยุ่เบาะหลังงับ ^_^ 5555+

17. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0

สงสัยแรงมากแน่ๆเลย :eek::eek:

18. bestza

2,475
    13
    0
    โหของเบสยังเครื่องเดิมอยุ่เร้ยๆ อิอิอิ ^_^ มะแร๊ง โฮ๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

19. birdkungcub

birdkungcub New Member Member

158
    1
    0
    อยู่ปากน้ำเหมือนกันครับเจอทักทายเลยคับ

20. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้ามาแถวระยอง จะปิ๊นๆ ใส่มั่ง แต่ห้ามซัดนะ ตามไม่ทัน :D

21. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0

ถ้าเจอ ผมว่าตามคันนั้นไม่ทันอะ

ผมยังตามไม่ทันเลย :cool:

22. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0

คร้าบโผม...วันนั้นผมก็เจอพี่คนนึงขับคันสีดำ เลยๆตากอากาศมาหน่อย แต่พี่เค้าไม่มีหางหลังคับ

นึกว่าคันนี้ซะอีก อิอิ:D:D

23. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    ไม่เปนไรคับรถผมไม่เน้นแซง อาศัยดูดตูดเอา ตามติดๆ ชิดเข้าไว้ อิอิ :D:D

24. bookSI

1,237
    51
    0
    ^^ อิอิ อย่าทำอะไรผมเลยเครื่องเดิม ๆ โรงงานทั้งตัว ??

25. bestza

2,475
    13
    0
    ^
    ^
    เครื่องโรงงานเครื่องไรเหรอพี่ 55555+

จิงอ๊ะ

อย่าทำพี่หรือพี่อะอย่าทำป๋ม ฮ่า

26. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    หุหุ โรงงาน B รึป่าวคับพี่ แหม๋ๆ ขอแค่สูดอากาศจากข้างหลังก็พอแล้วคับ

ของผม K20A คับ (KUBOTA ฉลองครบรอบ 20 ปี อิอิ )

:D:D:D

27. bookSI

1,237
    51
    0
    รถผมรถใช้งานคับ ^^

ปล.มีเบอร์ติดต่อมั้ยคับว่าง ๆ จะนัดทานข้าวกันแถวปากน้ำ

28. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0
    แหม๋ผมมากกว่าที่จะตามพี่ไม่ทัน กว่าจะไปถึงระยองน้ำมันหมดก่อน :D:D:D

29. BIGBOSS_ANNY

125
    0
    0

จะจีบเค้าเหรอ....:D:D บร้า.....!!! เขินนะ อิอิ

ล้อเล่งคับ

0896803494-บิ๊กคับ โสดสนิท มีสาวๆก๊อแนะนำให้ผมรู้จักบ้างนะคับพี่ :D:D

30. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    ดีคับที่ได้รู้จัก

ผม มิค ค๊าบ.

อยู่ ศรีนคริทร์ ลาดกระบัง ระแวกนี้ ทักกานได้คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้