มิ๊ตติ้ง ตอน นอกรอบแต่ไม่นอกสนาม

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย BuddyJz, 18 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    วันเสาร์นี้ครับ ที่ 29 พค. 53
    สถานที่ ประตูกรุงเทพ ดอนเมือง หรือ ตลาดวีคเอ็น
    เวลาประมาณ 5 โมงเย็น ครับ (อาจจะเลตนะ)

อยากจะชวนเพื่อนๆๆพี่ๆๆ ไปมิ๊ตติ้งกัน
    ไปเป็นคลับ ไปเดียว ไปรถเมล์ หรืออาศัยเพื่อนไป ก็ได้ครับ
    เป็นงานมิ๊ตติ้งเล็กๆๆ มีลานให้โชวพลัง จะดริฟ จะจิม ได้นะครับ
    หรือจะไปจอดเป็นกลุ่มร่วมแลกเปลี่ยนทัศนคติภายในกลุ่ม หรือระหว่างกลุ่มก็ได้ครับ
    เพื่อสร้างมิตรภาพซึ่งกันและกัน
    พี่ๆๆเพื่อนๆๆน้องๆๆ ท่านใดสนใจเชิญได้นะครับ

งานนี้มีโตโยตี้ด้วยนะครับ

สอบถาม
    086-1683315
    สรรค์(ดานดิบ) อิอิอิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤษภาคม 2010
  2. Leeliangjia

Leeliangjia New Member Member

79
    1
    0
    ใครว่างก้อไปกัลนะครับ
    -เอาอะไหล่อะไรที่ไม่ใช้ไป ขาย-แลก-เปลี่ยน กันได้นะครับ

-หรือจะลอง พื้นฐานดริฟกันดูก้อได้ โดนัท-เลขแปด จัดไป(อันนี้อาจจะต่อติดกับพี่ๆเขาอีกทีว่าได้...ชัวนะ)

3. BuddyJz

301
    1
    0
    สถานที่พร้อมครับ

ได้แล้วแน่นอครับ

จัดให้พิเศษ

4. B-Boyza

B-Boyza New Member Member

273
    1
    0
    มันเคอฟิวอยู่ไม่ใช่หรองับ

5. BuddyJz

301
    1
    0
    เลื่อนเป็นเสาร์หน้านะครับ

มี โค ไปด้วยนะจ๊ะ

6. Peerarat thaingamsin

Peerarat thaingamsin New Member Member

38
    0
    0
    ย้ำเรื่อง มีโค จังเลยครับ....

รบกวนแผนที่ด้วยครับพี่

7. Leeliangjia

79
    1
    0
  8. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    มีโคไปด้วยหรอสรรค์

9. WooozaBlue11

WooozaBlue11 New Member Member

217
    3
    0
    อ่าวววไปดูโคกานเร็วววว ว ว

10. sombat_OTOP

sombat_OTOP New Member Member

6
    0
    0
    เสาร์ที่29นี้แน่นนอนครับ สถานที่พร้อม แดนท์เซอร์สาวสวยพร้อม จะโชว์พลัง หรือโชว์น้ำเสียง(OK)มีพร้อมครับ

11. BuddyJz

301
    1
    0
  12. ต็อบb310

ต็อบb310 New Member Member

46
    0
    0
    งานนี้มีข่าวแว่วๆมาว่าจะมีสื่อจากรายการโทรทัศน์ จะมาอัดรายการด้วนนะคับพี่น้อง

13. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    ไปด้วยๆๆๆอิๆ หุๆมีโคด้วย เจี๋ยสอนผมดริฟด้วยนะครับบบอิๆๆ (เอารถเจี๋ยนะ)

14. BuddyJz

301
    1
    0
    ใครใคร่โชว โชว
    ใครใคร่ชม ชม
    ใครดูนม เชิญ อิอิอิอิอิอิอิ

มีรายการโตระตัดไปถ่ายด้วยเนอ

15. Leeliangjia

79
    1
    0
    ไม่เห็นมาเลย..

เครื่องฮีทเลยเมื่อคืน T__T"

16. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    เอ้า เจี๋ยเกิดไรขึ้น

17. Leeliangjia

79
    1
    0
    ไม่เป็นอะไรมากคับ ยังดีที่ 4AGยังอึดอยู่..

18. boy_3DX

boy_3DX New Member Member

168
    2
    0
    สรุปนอกรอบวันไหนเอ่ยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้