อยากได้สติ๊กเกอร์ Rover Club

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย surin.soi, 12 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. surin.soi

surin.soi New Member Member

11
    0
    0
    :eek: อยากได้สติ๊กเกอร์ Rover Club หาได้ที่ไหนครับ หรือว่าทำเองได้เลย ผมใช้ 623 GSI ติดแก็สแล้วครับ

2. น้องปุ๋ม

น้องปุ๋ม New Member Moderator

367
    0
    0
    ตัดด้ายเลยอะ แล้วก้ดูขนาดให้เมหาะสม ผมว่าขนาดที่ทำไว้หย่ายไปนิดนึง ลดขนาดลงมาหน่อยก้ด้ายครับ

3. nice827

nice827 New Member Member

382
    0
    0
    ใกล้ ซีคอนรึเปล่าคับ มีไฟล์อยู่ที่นั่น โลโก้ด้วยนะคับ

4. oo

oo New Member Member

36
    0
    0
    หรือใกล้ มาบุญครอง มีไฟล์อยู่ที่นั่น เหมือนกันฮะ

ร้าน ชื่อ Green อะไรซักอย่างนี่แหละ ชั้น 1

ไม่ใช่ กรีน คาราโอเกะ แถวบ้าน เกรท นะ 55

5. greatnotgood

greatnotgood New Member Member

88
    0
    0
    บ้านผมไม่ได้อยู่แถวนั้นน่ะ :cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้