สอบถามหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย CHAMP MITY, 30 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHAMP MITY

CHAMP MITY New Member Member

10
    0
    0
    มือเปิดประตูของไทเกอร์ที่เป็นโครเมียมเอามาใส่ไมตี้ได้หรือเปล่าครับราคาประมาณเท่าไร

2. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    รอเซียนจ้า

3. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เทียบขนาดถ้าเท่ากัน ขาเหมือนกัน ก็ใส่ได้ครับ
    แต่ถ้าจะให้ดีใช้ของเซริฟ ทน ดี สวย นิ่ม เฟอร์เฟค เป็นโครเมี่ยม ใส่ได้พอดี ใส่อยู่ครับ

4. CHAMP MITY

CHAMP MITY New Member Member

10
    0
    0
    +++++++

ขอบคุณมากครับ ( แล้วมือเปิดของเซิฟพอจะหาได้ที่ไหนบ้างครับ ) แพงไหมครับ

5. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    ลองดุของ COLONA แป๊ะยิ้มดูซิครับถูกกว่า ประมาณ 300 - 500 ต่อข้าง

6. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    น่าจะแจ่ม ถ้าใส่ แป๊ะยิ้ม ได้ ราคาคงไม่แพง

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    มีนิ่มด้วยหรือเนี่ย สงสัยต้องหามาลองแล้ว

8. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ร้านพี่เพชร เชียงกงบางนาครับ ไม่เกินห้าร้อยต่อข้าง

9. Tos&Aun

Tos&Aun New Member Member

73
    2
    0
    ชอบจังสไตล์ เซิฟ เซิฟ.......

10. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    surf.......

11. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    ของผมชื้อจากร้านอะหั้ยแถวบ้านครับข้างละ 200 ไม่ชุบ 180 ครับ

แต่จะให้ดีต้อง surf ครับทนดี..ครับ

12. tjmujahidin

tjmujahidin New Member Member

179
    2
    0
    มานเป็นอะไหล่ตัวเดียวกันหมดแหละครับ
    ไม่ว่าจะเป็น surf 4runner แป๊ะยิ้ม Hiluxตัวนอก
    ใส่กันได้หมดครับ แต่ราคามันจะอยู่ที่เราจะเอาแพงหรือถูก
    เพราะทั้งหมดก็คือ second hand จากนอกทั้งนั้นครับ:D

13. ถามเชียนเลยนะคับ

14. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    จัดไปคับ
    หล่อ ๆ กันถ้วนหน้า

15. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0

ผมอยู่หินกองคับไม่ได้อยู่บางนา
    ผมเปิดร้านติดตั้งจานดามเทียมกับรับติดตั้ง-ล้างแอร์คับ (ล้อเล่นคับ) ขำๆ 555

16. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เข้ามาหาความรู้ครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้