สมาชิกท่านใดออนบ่อยๆ ก็แนะนำตัวกันเลยครับ ผมเบียร์ บางบอน VAN สีเทา...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Beer Bangbon, 12 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Beer Bangbon

Beer Bangbon Guest

0
    0
    0
    สมาชิกท่านใดออนบ่อยๆ ก็แนะนำตัวกันเลยครับ ผมเบียร์ บางบอน VAN สีเทา กำลังจะเปลี่ยนเป็นสีน้ำเงิน เพราะเอาไปแลกกับคุณเสม อิอิ

2. ผมออนทั้งวันทั้งคืนครับ อิอิ wingroad 2005 A/T สีบรอร์น ลำพูน-เชียงใหม่ครับ

3. Thit Nv

Thit Nv Guest

0
    0
    0
    อ อ น บ่อยๆ ไม่ดีครับพี่เบียร์ เปือกตัง อิ อิ

4. Beer Bangbon

0
    0
    0
    ทางเหนื่อผมว่าจะแวะไปเที่ยวช่วง ตุลาครับ จะขึ้นภูกระดึง อิอิ

5. Beer Bangbon

0
    0
    0
    555 เสี่ยทิด ซะอย่าง สบายอยู่แล้น อิอิ

6. รถผมมันเกียร์ออโต้ว่าจะขึ้นเขากลัวจะไม่ไหว แค่ขึ้นดอยอินทนนท์คลานอย่างเต่า ความร้อนเกือบจะสุดเกจ์เลยอะ 555

7. เอาอะไรมาแรกก้อไม่ยอมคับพี่เบีย

8. Beer Bangbon

0
    0
    0
    หลังคาผุ ว่าจะหาหลังคา ซันรูปใส่อยู่ครับ อิอิ

9. Beer Bangbon

0
    0
    0
    อืมใครแปลงเป็น power มา ไม่ทราบว่า สายพานที่ใช้ปั่น power ขนาดเท่าไหร่ครับ มีรุ่นด้วยจะแจ๋วเลยครับ

10. Iam Infinity

Iam Infinity Guest

0
    0
    0
    กำนันชุ้ง ณ.บ้านทา @ คนเหนือ ผมลำปางครับ NV เขียว URAS

11. Ake Carib

Ake Carib Guest

0
    0
    0
    ผม เอก ครับ อยู่นนทบุรี ลูกรักน้องเฉ๋าก้วยครับ

12. ซันรูบติดต่อเบิ้มเรยพี่เบียเหนมี1บาน

13. Beer Bangbon

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ ไว้ค่ำๆจะลองโทรหาคุณเบิ้มดูครับ

14. ออนตลอดคับผ่านมือถืออิอิ

15. นานๆ ที ครับ พ่อ Lee-O นครศรีฯ

16. Koonay Iceland

Koonay Iceland Guest

0
    0
    0
    เอ๋ ค่ะ NV VAN สีเทา อยู่สมุทรสาคร ออนทุกวันจ้า

17. van สีบรอนซ์ พัทยาครับ เข้า เช้า สาย บ่ายเย็น ^___^

18. แอบมาดูเขาคุยกัน หุๆๆๆ

19. Beer Bangbon

0
    0
    0
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้