สำหรับผู้สนใจระบบช่วงล่างครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย MooMoo@Subarist, 21 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MooMoo@Subarist

MooMoo@Subarist New Member Member

39
    1
    0
    สวัสดีครับชาว NEON ตอนนี้ผมทำลังทำตลาดอุปกรณ์ตบแต่งรถ โดยเน้นตลาดของ ช่วงล่างแบบปรับได้ครับ

อยากถามว่าถ้าผมมีโชคแต่ง แบบสปอร์ท ปรับแข็งอ่อนได้ ปรับสูงต่ำได้ สำหรับรุ่น
    neon ราคาอยู่ที่ประมาณ 2X,XXX ผลิตที่โรงงานเดียวกับโช็คชื่อดังจากยี่ปุ่น

จะมีท่านใดสนใจไหมครับ
    สนใจข้อมูลเพิ่มเติม ติดต่อ
    ตูน 081-701-7305 ครับ

ขอบคุณทุกท่านครับ

2. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    ส่วนตัวผมว่าแพงไป ครับ ของผม โม โช้ค ทั้ง 4 ต้น ทำที่ละโว้ แค่ 5000 เอง ถ้าเป็นสตรัทปรับเกรียว อยู่ ที่ 18000 ทั้งชุด ถ้าว่า เหมือนของ พี่ยุ่น ใช่ เทอิน รึเปล่า ยังไง ลงรูป เผื่อให้ท่านสมาชิก ชม ด้วยครับ

3. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    รอชม อยากจะเปลี่ยนโช๊คใหม่เหมือนกัน จะได้ความรู้

4. MooMoo@Subarist

MooMoo@Subarist New Member Member

39
    1
    0

ของโม ยังไงก็สู้ของแท้มือ 1 ไม่ได้หรอกครับ

ยิ่งของแปลงยิ่งแล้วใหญ่ ปรับแข็งอ่อนก็ไม่ได้

ผมเคยโดนกับตัวมาแล้ว ยังเสียดายเงินไม่หายเลยครับ

ไม่ได้ดั่งใจครับ

อันนี้โรงงานเดียวกับ HKS และ TANABE ครับ

อดใจรออีกหน่อยครับ ไว้ทำการตลาดเสร็จเมื่อไรจะรีบมาบอกเลยครับ

ขอขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ

5. Super_gang

279
    0
    0
    รอชมต่อ............

6. mizutar1979

mizutar1979 New Member Member

177
    0
    0
    แล้วแต่กำลังทรัพย์ของแต่ละคนครับ มีไรดีๆ ก็ลองเสนอ ชาวสมาชิกดูแล้วกัน ส่วนของผม ยังพอใจ กับงาน โมดิฟายอยู่ครับ ประหยัดงบ แถม ไม่ทิ้งของเก่า ด้วย

7. Super_gang

279
    0
    0
    ทำการตลาดถึงไหนแล้วครับ สนใจอยู่ครับ ว่าจะเปลี่ยนอยู่พอดี ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้