# MEETING #

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย กระบะสีขาว, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เสาร์นี้ พี่ๆ ไปมิตติ้ง ที่ เอซโซ่ โล7 กันรึเปล่าครับ

เห็นเงียบๆ อิอิ

2. มีใครไปบ้างป่าวครับ ไม่ได้เข้าไปนานแระผม....

3. อยากไปอ่ะคับ แต่ไม่รู้จักคัยเลย

4. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    พวกผมไปกันครับ อย่างน้อยก็มี 3-4 คัน อยากให้เข้ามากันเยอะๆครับผม

สำหรับสมาชิกใหม่ที่เพิ่งเข้ามาเล่น

ก็อยากให้เข้ามามิตติ้งทำความรู้จักกันไว้คับผม

ไม่มีอะไรมาก นั่งคุยกันเฮฮา คับ

5. golf_tkf

golf_tkf New Member Member

10
    0
    0

เหมือนกกันเลยคัฟฟฟ

6. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
  7. ไปไม่ถูกคับ อยากไปจิงๆๆ

8. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ไปๆๆๆครับ

มีใครตกลงไปบ้างแล้วหง่ะนัท

แล้วใครที่อยากไปแต่ไม่รู้จักว่าอยู่ตรงไหน แล้วบ้านอยู่ทางโซนพระราม2ก็บอกกันได้นะครับ

เดี๋ยวนัดเจอกันแล้วขับรถตามๆกันไปครับ

รับลองว่าสนุก+มากมายครับ

9. เด๋วอาจจะตามขอทำธุระก่อนนิสนึง

ใครไปกริ๊งกร๊างบอกด้วยนะครับ อิอิ

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

รถผมทะเบียนขาด ประกันหมด เล่มรถหาย ไม่อยากออกไปไกลเลยครับ เสียว.......:cry:

11. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อืม....เสาร์นี้อาจจะพบกับ กรีนทีนะคับ

12. TA_BIRD

TA_BIRD New Member VIP

111
    2
    0

ทำไมต้องอาจด้วยล่ะครับ คุน ผมว่าคุณต้องไปอยู่แล้วล่ะล่ะ คุณเอ๋ ส่วนผมดูก่อนว่าติดถ่ายละครเปล่า :D:D:D

13. ครั้งแรกของผมก็ไม่รู้จักคัยเลยครับ:D

ถ้าว่างลองมามีทฯซักครั้งดูครับ ได้อะไรมากกว่าที่คุณคิดเยอะ(แฮ้งค์+ค้าง+ง่วง+วูบตอนขับกลับ อิอิ)

14. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  15. up____+++++

16. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    รถพังครับ

17. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    จัดไปน้องพี่ มิมิ

18. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    รถเอก ขยันพังดีเนอะ อิอิ

19. pandabank

2,427
    4
    0
    เห็นใจครับ

ขอให้เสร็จไวไวนะครับ

20. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    ไปด้วยคนคับ แต่ไม่รู้จักใครเหมือน กี่ทุ่มคับพี่ๆ ขอบคุณคับ

21. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    อยากไปอ่ะ แต่รถยังไม่เสร็จเลย

22. pooTurbo

pooTurbo Member Member

370
    9
    18
    เป็นหวัด (2009 ป่าวไม่รู้) แง่มๆ
    สงสัยจะพลาด

23. 3ทุ่มแก่ๆจนถึงตี5อ่อนๆ อิอิ:D

มานะครับอยากให้มากันเพียบๆ

24. pandabank

2,427
    4
    0
    พี่ตั้ม เดี๋ยวไปรับก็ได้.....คริกๆๆๆๆ.....

ไปกันเยอะๆครับโซนพระราม2ถ้าไปไม่ถูกก็นัดกันได้ครับแล้วเดี๋ยวขับรถตามกันไป

25. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    จัดไป..คับ

26. DK!_Keng

DK!_Keng New Member VIP

846
    2
    0
  27. มีคัยอยู่สาย5บ้างคับไปไม่ถุก จะไปด้วยคับ

28. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    555 คราวนี้ ชาปละลายพี่เอ๋

29. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38

จริงรึปล่าวแบ็งค์ มารับที่ชลบุรีเลยนะ 555 ล้อเล่นนะครับ :D

ยังไงก็ขอบใจนะเดี๋ยวรอรถพี่เสร็จแล้วค่อยไปดีกว่าครับ

30. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    น่าไปมากๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้