ผมจะเปลี่ยนน้ำมันเบรค น้ำมันพาว์เวอร์ มันใช้เยอะป่าวครับ จะซื้อไปให้ร้านเปลี่ยนครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กำนันชุ้ง บ้านทามหานคร, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมจะเปลี่ยนน้ำมันเบรค
    น้ำมันพาว์เวอร์ มันใช้เยอะป่าวครับ จะซื้อไปให้ร้านเปลี่ยนครับ แล้วใช้น้ำมันอะไรบ้าง

1. Ar Heng

Ar Heng Guest

0
    0
    0
    น้ำมันเบรค+น้ำมันคลัทช์ เป็นตัวเดียวกันครับ ส่วนน้ำมันเพาเวอร์+น้ำมันเกียร์ออโต้ ก็เป็นตัวเดียวกันเป็นน้ำมันไฮโดรลิค ซื้อได้ตามร้านอะไหล่ทั่วไปเลย น้ำมันเบรคประมาณ 1/2ลิตร น้ำมันเพาเวอร์ประมาณ 1 ลิตร

ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้