ยาง สี่เหลี่ยมใต้ฝาวาวด์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย denny, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    ยางสี่เหลื่ยมใต้ฝาวาวด์ รบกวนพี่ พี่ท่านได หาซื้อได้บ้าง ครับ ผมหาไม่ได้ รบกวนด้วยครับเดี๋ยวผมโอนเงินให้ จะซื้อซัก 2 อัน

2. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    เข้าศูนย์ นิสสัน เลยครับ ไม่แพง และมีรับประกัน

ปล. ควรเปลี่ยนทั้งหมดเลยนะครับ ไหนๆก็เปิดฝาครอบวาล์วแล้ว

3. denny

224
    2
    0
    เบ้าหัวเทียนผมเปลี่ยนแล้ว ครับ เหลือแต่ ไอ้ตัวสี่เหลี่ยมนี่แหละ

4. hlom

hlom New Member Member

300
    10
    0
    เข้า0ครับ ราคา 127 บาทหรือไง่ไม่รู้จำไม่ได้แล้ว ไปซื้อมาเดือนที่แล้ว

5. denny

224
    2
    0
    ซื้อที่ศูนย์มาเปลี่ยนเองเหรอครับ ถ้าไงผมจะได้เข้าไปถามที่ศูนย์ด้วย ว่าเค้าเรียกว่ายังไง จะได้บอกเค้าถูก คอนเฟิร์มอีกทีนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้