NV กะบะ เครื่อง GA16 ตอนนี้กะลังปลุกผีอยู่ครับ ประเก็นฝารั่ว......

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Warunyoo Promsakha Na Sakolnakron, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    NV กะบะ เครื่อง GA16 ตอนนี้กะลังปลุกผีอยู่ครับ ประเก็นฝารั่ว... บอดี้ผุ...เดี๋ยวหาภาพมาอัพให้ดูนะครับ....
    NV l^hื สู้ๆๆๆ

1. รอชมครับ

2. เอาที่สำคัญก่อนก็ได้ครับ (ของผมก็สีร่อนแล้ว อิอิ)

3. Sam Jitthep

Sam Jitthep Guest

0
    0
    0
    จัดไปครับ

4. ค่อยๆทำไป ถ้างบเยอะก็จัดเต็มเลยพี่น้อง

5. แก้ไม่หาย จะได้เปลี่ยนเครื่องครับ สงสัยฝาร้าวข้างใน

6. เปลี่ยน เป็นเครื่องไรดีครับ แนะนำหน่อย เครื่องเดิม GA16 คาร์บูครับ ราคาประมาณให้หน่อยครับพี่น้อง ผมอยู่ที่อุดร ครับ

7. ชอบแรงก็sr20det+lpg... อิอิ

8. GA 15 ก็ได้ครับประหยัดดี ใช้เกียร์เดิม ที่รังสิตคิดเหมาจ่ายขับกลับบ้านได้ที่ 25000

9. sr 20 ต้องเ่ทาไหร่ครับ แนะนำด้วยครับ

10. พี่เบิ้มมมมมมม มาตอบด้วยเด้อ

ขอบคุณครับ กะลังหาเครื่องอยู๋ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้