พวกพี่ๆครับชุดแต่งรอบคันของนีออนมีขายที่ไหนหรอครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย มะขึ่ง, 13 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มะขึ่ง

มะขึ่ง New Member Member

285
    2
    0
    พวกพี่ๆครับชุดแต่งรอบคันของนีออนมีขายที่ไหนหรอครับบอกหน่อยจะไปใส่อะครับ:teeth:

2. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ในไทยไม่มีหรอกครับ แต่ก็ลองไปหาร้านไฟเบอร์ที่ดี ๆ หน่อย แล้วก็ลองไปดูว่าอยากได้แบบไหน
    ก็สั่งทำเลย รับลองได้อย่างใจ หรือลองหาแบบดูว่าอยากได้แบบไหนแล้วค่อยเอาแบบไปให้ที่ร้านเค้า
    ดูว่าที่ร้านเค้าทำได้ไหม.......

3. มะขึ่ง

285
    2
    0
    แล้วราคามันเท่าไหร่อะครับพี่ neon_mp

4. P.ouan

P.ouan New Member Member

57
    1
    0
    ราคา 15000 ++ จ้า แล้วแต่คุณภาพ และจำนวนชิ้น:D

5. third_swoop

third_swoop New Member Member

93
    0
    0
    มีครับ ผมทำให้ได้ 5000 สนไหม เป็นชุดต่อชายนะครับรอบคัน

6. มะขึ่ง

285
    2
    0
    อยากเห็นรูปอะครับ

7. third_swoop

third_swoop New Member Member

93
    0
    0
    ไปดูวันมิตติ้งก็ได้คับ

8. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    555

9. มะขึ่ง

285
    2
    0
    ไปที่ไหนอะ

10. มะขึ่ง

285
    2
    0
    พี่เติ้ดครับไอชุดต่อชายอะถ้าแต่ข้างหน้าอยากเดียวเท่าไหร่ครับพี่เติ้ด

11. TOR_MUT

TOR_MUT Guest

0
    0
    0
    อยากสมัครสมาชิก นีออน คลับ ครับ

ใช้นีออน ตัว แคริฟอร์เนีย อยู่ครับอยากเข้าคลับ ครับพี่ ดูในกระทู้เหมือนมีพี่ๆ มีน ผมเรียนอยู่มหานครน่ะครับ มีมี้ตติ้งที่ไหนก็โทรมา ชวนผมได้น่ะครับ 0814316188 ชื่อต่อน่ะครับ ในคลับมีชาวเชียงใหม่ไหมครับ

12. TOR_MUT

TOR_MUT New Member Member

2
    0
    0
    ชุดแต่ง ของพี่ third_swoop สวยดีครับ5000ไม่รวมทำสีใช่ไหม่ครับ ทะเบียนรถพี่ เชียงใหม่หรือป่าวครับ

13. มะขึ่ง

285
    2
    0
    หวัดดีนะครับพี่ต่อ ผมโด้นะครับ

มาถามที่เว็ปนี้อะ

http://neonclubthailan.siamforum.com/

ตอนนี้รถพี่เตริดไปอยู่ที่เชียงใหม่อะครับพี่ชายพี่เตริดเอารถไปอะแหะๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้