น้องใหม่อยากถามครับ ทำไมพี่ๆชอบ nv van ครับ สนใจอยากได้ van สักคันคับ 1.เหมาะสมกับวัย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sakarin Vinaikoson, 16 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    น้องใหม่อยากถามครับ ทำไมพี่ๆชอบ nv van ครับ สนใจอยากได้ van สักคันคับ
    1.เหมาะสมกับวัย ไม่โจ๋จนเกินไป
    2.แต่งได้หลากหลาย ดูดี มีคลาส
    3.พื้นที่กว้างขวางเหมาะสำหรับครอบครัว
    4.ประตูมันสไลด์ เท่ชมัด
    5.บลาๆ

1. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ประตู มัน สไลด์ ยังไง อ่ะคับ งง

2. ของผมคือ อยากได้รถที่ใส่ของได้มากกว่าเก๋งครับ อิอิ ไว้เดินทางไกลไปนุ่นไปนี่

3. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    สงสัย HIJET อะ slide อิอิ

4. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    เอ..... หรือว่า Walktrue ดีหว่า

จะเหมือนเมียมั้ย ได้ใหม่ลืมเก่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้