เตรียมพบ กับตัวแข่งใหม่ ที่น่ากลัว เร็วๆนี้

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เตรียมพบ กับตัวแข่งใหม่ ที่น่ากลัว เร็วๆนี้ ..........!!!!!:eek:

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    น่าติดตามๆ

3. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
  4. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    Red Bull Racing ของใครเนี่ย???????
    มีองค์ Mark Webber หรือ Vettel มาลงด้วยป่าวครับ
    บอกใบ้เป็นรุ่นหน่อยดิคับพี่ไก่

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    หรือว่า เป็น ผม ดีมะพี่เก้ง.....

กินทิงแดงจนติดใจเลยแถมตังให้เค้า เพื่อมาขอติดสติ๊กเกอร์ .....ฮา...:D

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D

7. KEAK 7766

KEAK 7766 New Member Member

458
    1
    0
    เป็นของนักแข่งรุ่น165คับ

8. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    เปรียบโฉมแล้ว เตย

9. pat_

275
    1
    0
    พี่เก้ง .... ทาย หน่อยพี่ ว่าจะถูกมั้ย

ความพยายามเต็มร้อย รถสวยมากคับ

10. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ไม่ใช่ครับ เป็นรุ่น 170ครับ รุ่นพิเศษ....:D:D:D

11. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    โอ้ว สีฟ้าใสจริงๆคับ รถใครเอ่ย

12. Toey_PRC

Toey_PRC New Member Member

699
    1
    0
    ข่าวล่าสุดมาว่า ก้านขาดไปแล้วครับ ไม่ใช่อันแรกนะ อันที่สองแล้วด้วย แรงเกิ้น

13. kart_yai

kart_yai Member Member

282
    1
    18
    ตกลงเลยไม่รู้ว่ารถใคร......เอ่ย

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เอ่อ.......................อิอิ

15. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    :D..... สุด...... ครับคันนีเวลาว่างพี่เค้ามากมาย
    อยากมีบ้างเท่มากมาย

16. Kenggaroo

237
    2
    0
    เอ่อ... ก็เดาว่าน่าจะ 165
    แอบถาม prodarf ไปเหมือนกันครับ
    ...prodarf ปิดปากเงียบ ไม่ยอมบอก
    แต่ถ้าถึงขั้นก้านขาดเนี่ย คงไม่ใช่ของใคร นอกจาก.......
    ใช่มะ prodarf ?????

แรงจนก้านขาด - - - ซดกระทิงแดงเกินวันละ 2 ขวดแหง
    อ่านคำเตือนบนขวดมั่งนะครับ
    แบบว่า..........เป็นห่วง

17. DraF_JpS

DraF_JpS New Member Member

98
    0
    0
  18. DraF_JpS

98
    0
    0
    ส่วนที่พ่อพลุถามอะคับเปนความลับ 555

19. pat_

275
    1
    0
    อยากรถ สวยบ้างจังเลยพี่ .......

20. Zuiie

Zuiie New Member Member

16
    0
    0
  21. Kenggaroo

237
    2
    0
    พี่โป้งค้าบ
    อย่ามาอำเลยคับ อย่างโป้งไม่นอกใจม้าลำพองอยู่แล้น
    แต่ ...กระทิงแดง ลายนี้มีเจ้าของแล้ว
    แนะนำตัวเลือก แบบไม่ซ้ำใคร
    โป้งจองลาย "คาราบาวแดง" ไปเลยละกันคับ
    บาวแดงขวด ขับไป ชูนิ้วโป้งกับนิ้วก้อยไปด้วย เวลาลงเป็นวิ

Prodraf แล้วรถTrulli เบอร์ 11 จาทำลายอะไรมา surprise ปล่าว

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ได้เลยพี่เก้ง เด๋วจัดให้.....อิอิ :D:D:D:D

23. pat_

275
    1
    0

พี่เก้งคับ ทำสี ก็พอครับ อย่าให้ โปรดาฟ ทำลาย ใหม่เลย

โปร ดาฟ .... ชนบ่อยๆๆๆ เดี๋ยวได้รถดีเอง อิอิอิ
    สงสัยต้อง ขาหักถึงจะได้รถใหม่

24. DraF_JpS

98
    0
    0
    สงสัยต้องขับรถชนกำเเพงเเบบพลุละมะจะได้ทำsurpiseเเล้วเมื่อไรพ่อพลุจะทำsurpiseกับเขาบ้าง???

25. kart lover

kart lover Guest

0
    0
    0
    ซื้อได้ที่ไหนครับ

เห็นแล้วชอบมาก แบบนี้หาซื้อได้ที่ไหนครับ แล้วไปขับที่ไหน ผู้รู้โปรดช่วยบอกรายละเอียดหน่อยครับ
    เคยขับที่ RCA แล้วสนุกมากแต่เสาเยอะครับ

26. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    Mr.Alonzo...ฮ่าๆๆๆ

27. Kenggaroo

237
    2
    0
    วันนี้ กระทิงแดง ถูกจูงออกมาโชว์ตัวที่ Pit แล้ว
    ขนาดเปล่าๆ ไม่มีเครื่องยังแหล่ม
    เจ้าของขยันขัดๆถูๆ รอเครื่อง step โหดมาลง
    ถ้าไม่มีปํญหาเทคนิก ศุกร์หน้า คงได้วิ่งโชว์พลัง

28. durex.001

durex.001 New Member Member

230
    1
    0
    เห็นแล้ว อยากดู ตอนวิ่ง
    ที่สำคัญ เจ้าของรถ เช็ดทุกวันที่เข้าสนาม

29. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    ชอบจิงๆ ล้อสีเจ็บๆเนี่ย

อยากเหนตอนวิ่งจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้