mighty x ตาลึก เปลี่ยนกระจังหน้าเป็นของ LN111ได้ปล่าวครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย sewoot, 19 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sewoot

sewoot New Member Member

6
    0
    0
    จะเปลี่ยนกระจังหน้าของ mightyx ตาลึก เป็นกระจังหน้าของ LN111 ได้ปล่าวครับ
    ต้องแปลงอะไรบ้างหรือปล่าว
    พอดีจะแปลงร่างMightyX ตัวที่ใช้อยู่นะครับ เดี๋ยวเสร็จแล้วจะเอามาโชว์มั่งครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    เอารูปมาโชว์ก่อนก็ได้นะครับ

3. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    ได้นะครับขาตรงกันใส่ได้เลยจะมีปัญหาตรงไปเลี้ยวนิดเดียว

4. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    เอามาโชว์บ้างครับ

5. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รอชมด้วยคนคับ

6. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    รอเซียนชี้แนะ.......

7. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    รอด้วย จ้าาาาาา

8. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ช่างไทยทำได้หมด เพรียงแต่จะแปลงมากน้อยแค่นั้นเอง

9. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    รอชมค่ะ คงสวยงามน่าดู

10. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    เคยเห็นใส่กันนะ ไฟมุมเดิมก็ใส่ได้

11. sewoot

6
    0
    0
    ไปจัดมาแล้วครับ ขอบคุณทุกความเห็นมากครับ
    ใส่ได้พอดีครับ แต่ต้องใช้ไฟมุมของ ln111 ด้วย
    mighty-x ตัวแวนปี 94 ยกสูง เปลี่ยนแก้มเป็นแก้มโป่ง แปลงเป็น 4*4 กำลังจะทำสีใหม่ครับ[​IMG][/URL][/IMG][​IMG][/URL][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 กันยายน 2009
  12. sewoot

6
    0
    0
    เห้อ ภาพใหญ่มาก โทษทีครับ

13. sewoot

6
    0
    0
    คันนี้เป็นคันที่ใช้อยู่ปัจจุบันครับ[​IMG][/URL][/IMG]

14. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    หล่อแล้ว

15. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ว้าววว้าวววว สวยคร๊าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้