สอบถามสมาชิกหน่อยครับ ใครแต่ง NV แบบแนว off road บ้างครับ พอดีว่า บ้านผม หลุมเยอะมาก...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทธิพร บุญโต, 17 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามสมาชิกหน่อยครับ ใครแต่ง NV แบบแนว off road บ้างครับ พอดีว่า บ้านผม หลุมเยอะมาก กว่าจะไปไหนมาไหนที คลานแทบตาย เพราะหลุมใหญ่มากยังกับอุกกาบาทตก เคยพลาดพลั้ง ตกแบบไม่แรง แต่ โช้คแตก ไปแล้ว ก็เลย อยากเห็นใครยกสูงบ้าง และทำอย่างไรบ้าง ผมไม่ติดใจในเรื่อง ขี่เร็วแล้วอาจจะพลิกคว่ำได้ เพราะ ระยะทางที่ผมขับนั้น หลุม กว่า 40 กิโล ไม่ไหวแล้วครับ ช่วงล่างจะเน่าเป็นคำรบที่สอง เพราะผมเริ่มรำคาญกับการลงหลุม แล้ว

1. ล้อหลังคานแข็กยกได้พอไหว ล้อหน้าไม่น่ใจ

2. Ton Nv

Ton Nv Guest

0
    0
    0
    เคยเห็นวิ่งอยู่ครับรถสีแดงแถวเลียบทางด่วนรามอินทราแต่งแบบยกสูงถ้าเจออีกจะถ่ายรูปมาให้นะครับ

3. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ซื้อใหม่

4. ขอบคุณครับ มีแต่คนบอกผมว่า "ยกได้ซิ สบายมาก " ผมเลยถามรายระเอียดไปว่า "ทำไงครับ " พี่แก ตอบอย่างมั่นใจ " ยกไปขายที่เตนท์รถ ไง ทั้งสูง ทั้งใหม่ เอามั้ย !!! กำๆ แต่ ก็ใช่ครับ ฮ่าๆๆๆ

ชื้อรถไหมครับ..555+navaraไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้