ถามเรื่องโช๊ค gabriel หน่อยครับ เร่งด่วนครับ!!!!!!!!

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย khunballz, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. khunballz

khunballz New Member Member

13
    0
    0
    กำลังจะเปลี่ยนโช๊คครับ ร้านแนะนำ gabriel เบอร์3 เลยงงๆอ่ะครับ มันหนืดกว่าโช๊คเดิมรึเปล่าครับ
    ที่ร้านมี 2 ตัว อีกตัวคือ kayaba เดิมๆที่รถผมก็เปลี่ยนเป็น kayaba แล้ว ไม่รู้ว่าโช๊คจะมีเบอร์ความหนืดรึเปล่าครับ
    ดูยังไงครับ กลัวมันจะเป็นตัวเดียวกันอ่ะครับ อ้อ ek 96 นะครับ
    จะเปลี่ยนพรุ่งนี้แล้ว:D

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    gabriel เห็นว่าดังในเรื่อง ออฟโรด ไม่รู้ว่าใช้ในชีวิตประจำวันเป็นไง ชอบเเนวสปอร์ตเล่นเป็น
    koni ก็ดีนะครับ ราคาจะเเพงก่าสองตัวที่ถามมา

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กรกฎาคม 2009
  3. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    นุ่มนิ่ม

4. M_kun

M_kun New Member Member

47
    0
    0

ไม่ทราบร้านที่จะเปลี่ยนอยู่ที่ไหนครับ

แล้วราคาเท่าไรครับ ขอทั้ง KYB และ gabriel

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้