ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ .... (( .....ไปล่ะน๊ะ ไปจิงนะ...... -_-'))

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย = : SinKiDs : =, 5 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    ก่อนอื่นเรย... เด๋ววันที่ 10 สิงหานี้ ... ปอยต้องบินไปต่อโท ที่อังกิดแล้วง่ะ ... เศร้าจัง...!! เฮ้ออ!!

ดริฟยังไม่ทันจะเป็นเรย ต้องไปซะแล้ว... แง๊!! ... :cry:

อีก ปี กว่าๆ จะกลับมารบกวนให้พี่ๆ สอนให้ปอยใหม่นะคะ อิอิ

แล้วก้อ พี่ๆ ที่เคารพรักทู๊กคนค๊ะ... ใครพอที่จะแบบว่า มีคำแนะนำ

หรือมีเพื่อน ที่เล่นรถ, แต่งรถ, แข่งรถ, ดริฟรถ อยู่ที่อังกิดแนะนำมั่งมั้ยคะ??

ไหนๆ ไปทั้งทีก้อไม่อยากให้เสียปล่าวง่ะ... อยากหาประสบการณ์จากต่างแดนเรยยย อิอิ

หรือมีคำแนะนำ ที่ปอยจะไปเริ่มขนขวายหาเรื่องพวกนี้ได้จากไหน ยังไงมั่ง

แล้วต้องระวังอะไรเป็นพิเศษมั่งฤป่าวอ่ะคะ?? ....

คือเด๋วปอยจะไปอยู่ ลอนดอนจนถึงเดือน ธันวาฯ แล้วย้ายไปอยู่นิวคาสเซิลตอนเดือน มกราฯ อ่ะค่ะ

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ขอให้โชคดีคับ

ไม่ลองถามพี่กีกี้ดูละคับ พี่เค้าน่าจะแนะนำได้นะ

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ช่ายครับ ต้องถามพี่กี้ กับนนท์ดู น่าจะได้อะไรเยอะนะครับ

4. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    ไปแล้วหรอครับ เชียคุณปอยตั้งแต่ EVO แล้ว ยิ่งพอพี่หนึ่ง(มานะ)มาบอกว่าคุณปอยเป็นคนที่ขับ VOLVO 940 สมัยแจ้งวัฒนะแล้วเนี่ยยิ่ง ตกใจเข้าไปใหญ่ เพราะนึกว่าผู้ชายขับ:D :D ขับได้ใจจริงๆ ยังไงก็โชคดีแล้วกันนะครับ :D :D :D

5. = : SinKiDs : =

= : SinKiDs : = New Member VIP

211
    2
    0
    อิอิ ขอบคุนพี่ๆ ทุกคนนะค่ะ ...

ง่ะ ไม่มีเบอร์พี่กี้ พี่นนท์ อ่ะ ไม่มีโอกาศได้ไปเจอเค้าเลย .... เลยไม่รู้จะคุยยังไงหง่า... -_-'

ปล. มีแอบเมาท์ ปอยด้วยร๋อๆๆ แหง่มๆ เด๋วเหอะๆๆ!!

6. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... โชคดีน่ะน้อง แล้วรีบกลับมาล่ะ ว่างๆ ก็นั่งเครื่องมากินข้าวเที่ยงกัน เด๋วพี่เลี้ยงเอง

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    เบอร์พี่กี้ private มาขอละกันนะ
    ไม่กล้าให้ในบอร์ด เด๋วคนโทรไปจีบพี่กี้เค้า :p

8. goldfishiie

goldfishiie Member VIP

125
    2
    18
    พี่จอห์นให้ปอยมาเอากะเปิ้ลก้อได้นะ

9. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

^.^

10. = : SinKiDs : =

211
    2
    0
    ได้ค่ะ ขอบคุนมากค่ะพี่จอห์น พี่เปิ้ล ...

แล้วอยู่ดีๆ ปอยโทไป พี่กี้เค้าจะ เอ๋อ รับประทานมั้ยเนี่ยะ ...

พี่เค้า ยังไม่รุ้จักปอยเลยอ่ะ ไม่กล้าโทไป... เหอะๆ เกรงใจ

อ๋อ .. พี่มาร์คจะเลี้ยงค่าตั๋วเครื่องบินปอยอ่ะร๋อ ... แหม๋ ใจดีจิงๆเลยเน๊อะ .. พี่เราเนี่ยะ .. อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้