อัพเดท อีกที

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย art_nalam, 26 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    บ้านเด็กพิการปากเกร็ด ดีไหมคับ
    อัพเดทคับ
    วันนี้ไปหาข็อมูลเพิ่มมาคับ

สถานสงเคราะห์เด็กพิการและทุพพลภาพ ปากเกร็ด(นนทภูมิ)
    ประเภทข้าว
    1. แกงเขียงหวาน,ผัดผักต่าง ๆ ,ไอศครีม 7.000 บาท
    2. แกงจืด,ผัดกระเพรา,ไอศครีม 7,000 บาท
    3. แกงต่าง ๆ, หมูทอด หรือ ไก่ทอด ,ไฮศครีม 7,000 บาท
    ประเภทก๋วยเตี๋ยว,อาหารจายเดียว
    1. ก๋วยเตี๋ยวหมู หรือ เนื้อ หรือ ราดหน้า,ไอศครีม 7,000 บาท
    2. ก๋วยเตี๋ยวลูกชิ้นน้ำใส,ไอศครีม 7,000 บาท
    3. ก๋วยจั๊บ,บะหมี่หมูแดง,ก๋วยเตี๋ยวหมูตุ๋น,ไอศครีม 8,500 บาท
    4. บะหมี่เกี๊ยวหมูแดง,ไอศครีม 8,500 บาท
    5. ข้าวมันไก่ต้ม,ไอศครีม 7,500 บาท
    6. ข้าวมันไก่ทอด,ข้าวขาหมู,ขนมจีนน้ำยา,ไอศครีม 8,500 บาท
    7. กระเพาะปลา,ไอศครีม 8,500 บาท
    รายการพิเศษ
    1. ส้มตำ หรือ ลาบ,ไก่ทอด,ข้าวเหนียว,แกงจืด,ไอศครีม 14,000 บาท
    2. ผัดไท,หอยทอด 15,000 บาท
    3. หมูสะเต๊ะ 6,000 บาท
    สิ่งของที่ต้องการ
    ผ้าอ้อมสำเร็จรูป(ผู้ใหญ่) ไซส์ S,M,L ,ผ้าอนามัย
    นมกล่อง , ข้าวสาร
    ยาสระผมเป็นขวด , ยาสีฟัน , แป้งฝุ่น , ลูกกลิ้งระงับกลิ่นกาย
    โลชั่นทาผิว , เบบี้ออยล์
    ไม้ถูพื้น , ไม้กวาด , แปรงขัดพื้นด้ามยาว , ถุงใส่ขยะ ขนาด 30x40
    น้ำยาเช็ดกระจก , น้ำยาทำความสะอาดพื้น , ผงซักฟอก , ไฮเตอร์
    แปรงล้างห้องน้ำ , แปรงซักผ้า
    กางเกงในเด็กผู้ชายและเด็กผู้หญิง
    กางเกงขาสั้นหูรูด ไซส์ เล็ก,กลาง,ใหญ่
    หมายเหตุ แต่ตอนนี้คิวเต็มหมดเลย ถ้าว่างต้องเป็นเดือน พฤศจิกายน ถ้าเป็นไปได้ อยากให้ตรง
    กับวันที่ 15 พ.ย. ได้ไหม เพราะเป็นวันอาทิต เพื่อนๆหน้าแหลมคลับจะได้ไปได้เยอะ
    ขอสรุปข้อมูลและเงินบริจาคในวันมิดติ้งครั้งหน้า 8 ส.ค.

2. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    ว่าไงก็ว่ากันครับ

3. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    ตามนั้นคับ ^^"

4. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    -------------------จัดไปคับบบบบบบบบบบบบบบบบ---------------

5. รุทท

รุทท New Member Member

88
    0
    0
    สวัสดีครับ

ยินดีไปทุกที่ครับ สรุปมาแล้ว บอกด้วยครับ

ขอบคุณครับ :) :) :)

6. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    กิจกรรมดีๆสนับสนุนเต็มที่....จร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

7. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ทำบุญๆ ใช้หน้าแหลมเหมือนกันไปด้วยไหมฮะ

8. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ตามนั้นคับ

9. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    เชิญคับ

ยินดีคับ ว่างๆวันเสารืนี้มาเจอที่มิดติ้งก้อได้คับ ยินดีต้อนรับ เสมอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้