ช่วยแนะนำร้านติดตั้งพวงมาลัยเพาเวอร์หน่อยครับ.

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย klairung, 31 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. klairung

klairung New Member Member

6
    0
    0
    ผมใช้ NV Single ปี 95 ครับ อยากติดพวงมาลัยเพาเวอร์ เพราะเย่อจนกล้ามขึ้น ไม่ทราบมีใครไปติดแล้วดี ไม่แพงบ้างครับ เอ่อ คือผมอยู่ใกล้เซียงกงบางนาครับ แล้วอยากทราบราคาด้วยครับ. :sad:

2. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    เคยถามราคากับร้านติดตั้งเพาเวอร์โดยเฉพาะ แถวดินแดง

จะคิดราคาประมาณ 6500 บาท ติดตั้งเสร็จรับประกัน 6 เดือนครับ

ถ้า ซื้อของแล้วมาจ้างช่างติดตั้งเอง รวมแล้วไม่น่าเกิน 5000

แต่ เสี่ยงดวง รับประกัน 3 - 7 วันครับ :)

ลองดูกระทู้นี้ครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=653645

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ลองดูตามด้านบนเลยครับ

4. klairung

klairung New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยววันอาทิตย์นี้ผมจะลองไปเดินหาดู

5. romkloa

romkloa New Member Member

623
    2
    0
    ทางที่ดี เดินหาวันธรรมดาดีกว่าครับ

เพราะร้านส่วนใหญ่ปิดวันอาทิตย์ครับ :):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้