อยากให้ทีมงาน HotrRodThailand ถ่ายทอดสดทาง truesport2 แบบ SUPER CAR THAILAND

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย dvacoo01, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dvacoo01

dvacoo01 New Member Member

52
    2
    0
    ถ่ายสดออก ทาง truesport2

แบบ SUPER CAR THAILAND

วงการ แดร็ก จะได้ รู้จักกันมากขึ้น

แบบ นี้ เป็นไง ออก ความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ

chai import ถูกใจสิ่งนี้
  2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เห็นด้วยครับ คนต่างจังหวัดก็ได้ดูสดๆๆเลยครับ

3. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    เห็นด้วยๆๆๆ ถ่ายทอดเยอะๆ ดีครับ ทุกวันนี้คนรู้จักยังน้อยอยู่เลย

4. oileve

oileve New Member Member

311
    5
    0
  5. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ++++++

น่าสนใจมากครับ

6. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ

7. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18
    โอ้ว แพงนะครับ

ขนาดงาน Honda Speed Fest. ถ่ายสดช่องเจ็ด รวมๆเบ็ดเสร็จแล้ว 1.5 ล้านนะครับ

1 ชม. แล้วทาง Cable ก็ไม่หนีกันมากครับ เหยียบๆล้านอ่ะ

8. dvacoo01

52
    2
    0
    ทุกอย่าง ต้องมี การลงทุน ครับ ไม่ ลองไม่รู้

ถ้า ลองถ่าย แล้ว การตอบรับดี ล่ะ

แล้วอีกอย่าง Hot Rod แข่งดึก ค่าใช้จ่าย ก็ น้อย ลงนะครับ

เพราะ ตอน กลาง รายการ มัน น้อย

9. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ดีครับ อยากออกทีวีคับ ^.^

10. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ไม่ต้องสดก็ได้คราบ เปนเทปก้ยังดี สักชั่วโมงนึง แค่นี้ก้ดีใจมากแล้ว

11. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ผมก้ออยากดูคับ

12. K1 Spirit

K1 Spirit New Member VIP

108
    7
    0
    รออีกนิดครับ ผู้จัดhotrod เค้าคิดมานานเเล้วฮะ

13. dvacoo01

52
    2
    0
    คิดมา นาน แล้ว จริงดิ

งั้น ก็ใกล้ จะ เป็นความจริงแล้วอ่ะดิ

ที่ผมพูด อ่ะ ที่ จะ มีถ่ายทอด สด อ่ะครับ

14. TETAE FOR LIFE

TETAE FOR LIFE New Member VIP

335
    16
    0
    เห็นด้วยครับ...

15. ballzwa

ballzwa New Member Member

63
    0
    0
    สวัสดีคับ

ตอนนี้กำลังดูความเป็นไปได้อยู่นะคับ

ในตอนแรกอาจจะเป็นเทปการแข่งขันไปก่อน

แต่ยังงัยก็เชิญไปที่สนามด้วยนะครับ ครั้งต่อไปวันที่8 สิงหานะคับ

16. dvacoo01

52
    2
    0
    ดู เทป ก้อดี กว่า ไม่มี ดี อ่ะครับ

17. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++++++++++

อยากเห็นเหมือนกันครับ อยากให้คนนอกเค้ารู้ว่ามีกีฬาแบบนี้ในเมืองไทย

18. dvacoo01

52
    2
    0
    งั้นก้อ จัดไป ขอให้มีใน เร็วๆๆๆนี้นะครับ

19. JoE_Advance

JoE_Advance Member VIP

264
    5
    18
    เป็นกำลังใจให้

อยากให้มีเร็วๆๆคับ

ผู้ใหญ่จะได้เลิกมีอคติกับวงการรถแข่ง

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 12:46:25 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 12:46:10 ----------

เป็นกำลังใจให้

อยากให้มีเร็วๆๆคับ

ผู้ใหญ่จะได้เลิกมีอคติกับวงการรถแข่ง

20. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    เห็นด้วยครับ อยากให้มี ครับ แบบนี้ชอบๆ

21. tothai

tothai New Member Member

5
    1
    0
    เห็นชอบ ครับ

22. overeoy

overeoy New Member Member

3
    0
    0
    ดีมากๆเลยครับ หนับหนุน ๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้