ภาพงาน DragZone เมื่อคืนนี้ ก่อนจะปิดท้ายด้วยสายฝน และกระบะวรนุช ชนแล้วหนี

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 5 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    ก่อนที่เราจะมาชมภาพความรุนแรงของอุบัติเหตุเส้นเลียบคลองห้า บริเวณ สนามกอล์ฟอัลไฟน์
    มาชมภาพบรรยากาศในสนามกันก่อนนะครับ

ก่อนอื่น สำหรับท่านที่ไม่เคยดูภาพของผม อยากให้จินตนาการเวอร์ๆเข้าไว้ครับ วันนี้จะนำเสนอ ในรูปของ ชื่อภาพถ่าย แบบคำเดียว

เชื่อง

ดุ

เด่น

เพียบ

แสบ

เรียบ

เท่ห์

แรง

จี๊ด

ลุ้น

แทง ( 555+ )

กล้า

โพส

หื่น ( ขำๆนะคับพี่ )

อ๋อย

สู้

แหว่ง

โพส

เอ็กซ์

มึน

ขาว

โดด

ดิบ

แป๋น

ญาติ

หวาน

ยาว

หล่อ

เบิร์น

พุ่ง

เหิน

โด่ง

กว้าง

งาม

แม่น

สี

สวย

รับ ( ขอแสดงความยินดีกับท่านที่ส่ง sms แล้วได้รับเงินสด พร้อมทองนะครับ )

เก๊ ( อันนี้ล้อเล่นคับ ขำๆ )

เละ ( ฝนตกตอนใกล้จบงาน )

เหลือ ( เหลือถ้วยไว้ให้แข่งสนามหน้า )

ขอให้สนุกกับการได้ดูภาพนะครับ

ต่อไป ขอแสดงความเสียใจกับ น้องนัท EK สีม่วง แห่ง GOD ด้วยครับ
    เนื่องจากน้องเค้าเพิ่งทำรถเสร็จสวยเชียว กำลังจะวิ่งมาดูรถที่สนามคลองห้า
    แล้วมีกระบะคันนึง วิ่งสวนมาคร่อมเลนของน้องเค้า รถชนประสานงา
    ตอนนี้น้องเค้าเข้าโรงพยาบาลไปเรียบร้อยแล้วคับ รอฟังผลอยู่
    ส่วนเจ้าของรถกระบะ ไม่เป็นอะไร หลบหนีไปเลยครับ แม่ง " วรนุช " จริงๆ
    ขอเป็นกำลังใจให้น้องนัท ให้ปลอดภัยด้วยครับ

มาดูสภาพกัน

ช่วยกันประจารมันกันครับ คนที่ทำผิดแล้วหนีเนี่ย มันน่ามั๊ย

เห็นพี่โก้บอกว่า ได้ฟังมาเค้าบอกว่า เจ้าของรถ มีรถมอเตอร์ไซค์มารับด้วย
    แสดงว่า น่าจะเป็นคนบริเวรนั้น ขนาด ทะเบียนรถเลขยังสวย ก็ต้องติดตามกันต่อไปครับ
    สำหรับวันนี้ สวัสดีครับ ขับขี่ปลอดภัยกันนะครับ

ton_AFTER SHOCK, INTER_ZONE และ ST190...Set...bo ถูกใจสิ่งนี้
  2. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    รถยังอยู่แบบนี้ น่าจะตามไม่ยากนะครับ

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ภาพสวยมากครับ

ton_AFTER SHOCK ถูกใจสิ่งนี้
  4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รูปสวยมากๆคับ ขอบคุณมากคับ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ เจ้าของรถ แล้วก้อของให้น้องเค้าหายไวๆนะคับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 19:07:52 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 19:07:37 ----------

รูปสวยมากๆคับ ขอบคุณมากคับ
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ เจ้าของรถ แล้วก้อของให้น้องเค้าหายไวๆนะคับ

5. CaSaNoVa

CaSaNoVa New Member VIP

334
    7
    0
    ภาพสวยมากครับ

และขอให้คนขับปลอดภัย จับคนชั่วได้ไวๆนะครับ

6. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    เสียใจด้วยนะครับ หายเร็วๆนะครับ

7. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    สงสารคนชื่อ วรนุช จังเลย แต่มันใจร้ายมากนะ ชนแล้วหนี สงสัยรถขโมยป่าวเนี่ย

8. MOOZAA

MOOZAA Member VIP

418
    15
    18
    ขอให้คนขับปลอดภัยครับ

9. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    เสีย ใจด้วยครับ......

ขอให้หายไวๆ นะครับ

ส่วนไอ้ เลว....ที่หนี ขอให้มัน ตาย.......:D

10. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    .....มุมมองสวยกินขาด.........
    .......สาวๆเยอะดีแฮะ.......
    ......เสียใจกับน้องนัทด้วยนะรับ......ขอให้น้องหายไวๆ

11. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    รูปงาน Drag สวยมากๆ

เป็นกำลังใจให้ เจ้าของ EK ด้วยนะครับ หายไว้ๆนะ เห็นสภาพรถแล้ว เสียดายมากๆยิ่งเพิ่งทำเส็ดดออกมาด้วยเนี้ย.....เศร้าแทนเลยครับ

กะบะ ขับรถแถวบ้าน ขับแบบนี้หรอ ว่ะ ทำให้ผู้ใช่เส้นทาง สัญจรไปมา ต้องมาเดือนร้อนเนี้ย......!!

12. DorAEmon Power

DorAEmon Power New Member Member

115
    7
    0
    รูปสวยเหมือนเดิมครับ

เจ้าของCivicหายไวๆนะครับ

13. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    เสียใจด้วยครับผม

แต่รูปสวยมากๆๆเลย

14. BenZuKa

BenZuKa New Member Member

100
    2
    0
    ขอให้คนขับหายไวๆ ครับ

15. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    รูปสวยเหมือนเดิมเลยนะครับ

เสียใจกับเจ้าของ civic ด้วยครับ

16. NikCyclist

NikCyclist New Member Member

30
    4
    0
    เยินเลยอ่า ชนแล้วหนี่มันน่า...

17. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    ชอบคุณรูปสวยๆนะครับ

ขอให้น้องเค้าหายไวๆ ครับ

18. HUTshop

HUTshop New Member Moderator VIP

513
    12
    0
    หายไวๆน่ะน้อง...

19. "เรียบ" เสื้อขาวกวาดเรียบ

20. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    รูปสวยเหมือนเดิมครับพี่ต้น

ขอแสดงความเสียใจกับ คุณนัท EK สีม่วง แห่ง GOD ด้วยคนครับ

หาย ไวไว นะครับ

21. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    รูปสวยเหมือนเคยคับ

ขอแสดงความเสียใจกับน้องนัทgod'sด้วยนะคับ

22. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    สวยคับ

รถน้องพังเยอะเลยนะคับ เป็นไงบ้างคับ

23. City_Ferio

City_Ferio Active Member Member

564
    29
    28
    ขอให้คุณนัทหายไว ๆ ครับ

24. Aod+Otto

Aod+Otto New Member Member

292
    22
    0
    หายไวนะคราบ

25. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    รูป สวยครับ

น้องที่ขับek หายไวไวนะครับ

คนที่ขับรถชน เลวมากครับ

26. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    คนที่ได้รับรางวัล หน้าตาคุ้นๆแหะ

ภาพสวยเช่นเคยครับ

ส่วนคนเจ็บ ขอให้หายเร็วๆนะครับ

27. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ภาพสวยเหมือนเคยคับ ยอมรับในฝีมือเลยคับ

28. รูปสวยมากครับ

แต่จบไม่สวยเท่าไหร่

ปล.ขอให้คนขับ EK หายไวไวครับ

29. Populaz

Populaz New Member Member

4,970
    25
    0
    น่าสงสารเจ้าของ EK จังเรย

ยังไงขอให้หายเร็ว ๆ นะคับ

30. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    รูปสวยงามมากคับ

ปล.ขอแสดงความเสียใจกับเจ้าของรถ EK นะคับ ขอให้ไอ้วรนุชตัวนั้นวอดวายคับ
    ถ้าไม่มารับผิดชอบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้