อยากทราบเกี่ยวกับกระจังหน้าแล้วก่อแม็กของck2น่ะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Cain, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cain

Cain New Member Member

70
    0
    0
    กระจังหน้าตัวในรูปนี่พอจะหาได้ที่ไหนบ้างอ่ะครับ หายากมั้ย
    จะมีร้านแถวไหนมีมั้ยครับ
    แล้วแม็กนี่รถสีบลอนด์เงินนี่แม็กสีรายดีอ่ะครับผมอยากได้แบบ5แฉก
    ใส่17นิ้วได้มั้ยครับ

ขอบคุนมากครับบบบ

2. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    CP035เลย ลายนี้กำลังแรง ราคาก็แรงด้วย

3. 101standard

101standard New Member Member

48
    2
    0
    ผมเห้ฯในเวบ น่าจะเป็นตัว rally art รึเปล่าไม่แน่ใจครับ แต่เขาว่า หายากนะ ผมก็หาใส่รถแฟนเหมือนกัน

4. Mr.kALOn

Mr.kALOn New Member Member

18
    3
    0
    กระจังหน้ารุ่นนี้หาไม่ยากครับ พอหาได้ 1500-1800บาม ไม่เกินนี้
    ลอดูใน club4g ครับ
    ลองถามคนนี้ดูครับ
    http://www.club4g.com/index.php/topic,84104.0.html

5. เขาเรียกว่า กระจังหน้า ไมเวค ครับ

ในเวป www.mlrthailand.com ก็มีขายครับ หรือว่า ตามเชียงกงก็มีครับ

ส่วนเรื่องล้อ ใส่ได้ครับ ขอบ 17 แต่....จะติดหรือไม่นั้น ต้องดูที่ซี่รี่ยาง กับ OFF set ของล้อ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 28 กรกฎาคม 2009
  6. `aMiZpAnDa~*

`aMiZpAnDa~* New Member VIP

1,180
    45
    0
    แม๊ก สี ชม พู

^_____^

7. babyck2

babyck2 New Member Member

20
    4
    0
    " กระจังหน้าก้านนอนครับ"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้