สอบถามไฟเตือนคาดเบลล์ครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย P'WAR, 25 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ขออนุญาตรบกวน 2 เรื่องครับ.
    1. เบาะ SR3 ที่ใต้เบาะมันมีสวิทซ์ไว้เตือนคาดเบลล์ มีใครเคยต่อใช้งานบ้างครับ เคยถอดเอาเรือนไมล์มาดูเห็นมันมันสัญญลักษณ์อยู่ ผมเลยเอาหลอดใส่ไว้แล้ว แต่ยังไม่รู้ว่ามันต้องเดินวงจรอย่างไร รบกวนกูรูช่วยชี้แนะด้วยครับ ยิ่งถ้ามีวงรจหรือภาพประกอบให้ด้วยเพื่อความกระจ่างด้วยก็ดีครับ.....
    2. สำหรับเพื่อนๆท่านใดที่เปลี่ยนไปใช้แผ่นไมล์เรืองแสงแบบมีสวิทซ์ปรับหรี่...ไม่ทราบว่าตัวสวิทซ์นี้ เพื่อนๆเอาไปเจาะติดตั้งตรงไหนกันบ้างครับ...พอดีผมยังใส่ไว้ในเก๊ะเก็บของเหนือเข่าขวาอยู่เลย... :rolleyes::rolleyes:

เนื่องขอบคุณมากๆครับ....

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0

>>> สามารถต่อสายได้ที่ Connector สีฟ้ายึดติดกับชุดฟิวส์เหนือเข่าครับ หาสายสี แดงคาดน้ำเงิน (Red-Blu) <<<

3. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    ขอบคุณมากๆครับท่านโจ...ผมพริ้นท์ไว้ลองหาสายก่อนนะครับ :):):)

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    :):):):):):):)ข้อมูล

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้