สวัดดีค่ะ เพิ่มสมัครเป็นสมาชิกใหม่ค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย yanisa visedla, 28 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yanisa visedla

yanisa visedla New Member Member

21
    0
    0
    ซื้อ nissan nv ปี 2000 มาค่ะ . กำลังบ้าเห่อ มาก ๆ ก็เลย อยากจะขอรูป แต่งรถ สวย ๆ ด้วยค่ะ ขอบคุณมาก ค่ะ
    แอน:teeth::teeth::teeth::teeth:

2. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ดีคับผมก็ใหม่เหมือนกัน - ลองดูใน Gallery สิคับ :)
    --------------------------------------------------------------------------------------
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=192037

3. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    สวัสดีครับยินดีต้อนรับที่มาอยู่บ้านหลังนี้ที่แสนจะอบอุ่นของพวกเราชาว
    NISSAN NV club ครับ

4. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม

5. sk_nv 2000

sk_nv 2000 New Member Member

191
    3
    0
    ยินดีด้วยคนครับ "แอนเอ็นวี"รถปีเดียวกันเลย อิอิอิ

6. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อน รับ นะครับ ผม ก็มาใหม่ ครับ :D:D

7. นำกันเด้อ.........น้องหล่า

8. PANYA

PANYA New Member Member

31
    1
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับผม ยินดีต้อน รับ นะครับ

9. yanisa visedla

yanisa visedla New Member Member

21
    0
    0
    ขอบคุณ พี่ ๆ น้อง ทุกคน ค่ะ ที่ยินดีต้อนรับ และ เดี๋ยว จะโพสรูป nissan nv ของตัวเองให้ดูค่ะ ว่า ให้ช่วย ติ และเพิ่มเติม ตกแต่งให้หน่อย น่ะค่ะ

10. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    มาเลยครับ ที่CULB แห่งนี้พิเศษไม่เหมือนที่ใด หลากหลายอาชีพ แต่ อยู่ด้วยกันอย่างพี่ๆน้องๆ มีปัญหาอะไรนอกจากปัญหารถ ก็ปรึกษาได้หม๊ดดด อย่างจริงใจขอบอก ไม่ดีจริง Club เราไม่อยู่ยังยืนมานานขนาดนี้หรอก ยินดีต้อนรับ จ๊าววววว

11. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    ยินดีต้อนรับคร๊าบบบบบ...
    เพื่อการติดต่อที่สะดวกยิ่งขึ้น
    และเพื่อการมีตติ้งอันราบรื่น
    ขอเบอร์โทรศัพท์ด้วยคับ อิอิอิ

12. physoko

physoko New Member Member

216
    20
    0
    ใช่เลยครับดูในแกลอลี่เลยครับงามๆทั้งนั้นครับ

13. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคร๊าบ อิอิ เหมือนกับพี่เจนคับ จะได้สนิทกันมากขึ้น ขอเบอร์โทรศัพท์ด้วยคร๊าบ ฮาฮ่า

14. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ยินดีด้วยครับ

15. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อิอิอิ งู ออก มา ยั๊ว เยี๊ย เยย 55555+++

16. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    ดี จร้า

17. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    ดีด้วยครับ........

18. Kobkero

Kobkero New Member Member

559
    24
    0
    ยินดีต้อนรับครับ สงสัยถ้ามีรูปด้วยผมว่าจะยิ่งฮอตแน่ๆอิอิ กระทู้นี้

19. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    :D:D:D

20. yanisa visedla

21
    0
    0
    ขอบคุณ ค่ะ สำหรับทุกความคิดเห็น ถ้าเราอยากได้ Sticker NV Club จะต้องทำยังงัย บ้างค่ะ ..แอน

21. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    ดูตามกระทู้ปักหมุดด้านบนเลยครับ

22. yanisa visedla

21
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ พี่ nv_note

23. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    ยินดีจ้า....รอดูรูปอยู่น๊า...ถ้าให้ดีมีรูปเจ้าของรถด้วยยิ่งดีจ้า..อิอิ

24. yanisa visedla

21
    0
    0
    พอดีไปอ่านกระทู้ ที่จะขอสติ๊กเกอร์ เอาไว้ ตามที่พิ่ nv_note บอก แล้วรู้สึกว่า จริง จริง แล้ว ถ้าเราอยากได้มันมา แต่เราไม่ได้รู้จักกันภายในกลุ่มเลย (มันก็ไม่มีประโยชน์ อะไรจริง ๆ ) เพราะถึงแม้เราจะขับผ่านกันบนท้องถนนเดียวกัน รู้ว่าเป็น Club เดียวกัน แต่ก็ไม่รู้จักกัน เอาไว้ให้แอนขับรถ ได้แข้ง กว่านี้ก่อน แอน จะไปร่วม meeting กับทาง กลุ่มของพี่ด้วย ตอนนี้ ขอใช้เวลาโพสท์ กันก่อนน่ะค่ะ

25. NV_BOYZ

NV_BOYZ New Member Member

173
    14
    0
    ยินดีต้อนรับครับผมก็น้องใหม่ครับ

26. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ยินดีต้อนรับจ้าาาาา.......:D:D
    กระทู้ร้อนแรงอีกแล้วครับท่าน:D

27. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    สวัสดีและยินดีต้อนรับครับ ผมก็พึ่งเข้าคลับมาเร็วๆนี้เองครับ ที่นี่ครอบครัวอบอุ่นจริงๆ เพราะว่าไปพบปะที่มีตติ้งมาแว้ว
    คุณแอน ก็อย่าลืมไปร่วมพบปะกันบ้างนะ

ปล. เหล่า กามเมอร์ ทั้งหลายรวมตัวกันเร้วววว ฮิ้ว...ววว

28. yanisa visedla

21
    0
    0
    ถ้ามีช่วงเวลาไหน รบกวนบอกด้วยน่ะค่ะ..... คุณ เป้

29. อั้มลูกตานันต์

อั้มลูกตานันต์ Active Member Lady Member

716
    31
    28
    ชื่นชมคับแบบนี้ ปลื้มจ๊ะๆ :D

สมาชิกใหม่มาต้อนรับสมาชิกใหม่คับ

ฝากเนื้อ ฝากตัวไว้ด้วยคนนะคับ

30. Nissan Y10 Thailand

3,584
    146
    0
    อั้ม แบร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิอิ มีแปดหน้าในหนึ่งเดือน แน่ๆ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้