ผมกลับมาแล้วครับ จำกันได้หรือเปล่า

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย hexspeed, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hexspeed

hexspeed New Member Member

19
    8
    0
    สมาชิกเก่าแต่ หายหน้าหายตาไปนานกว่า 2 ปีแล้ว เวลาที่ผ่านมามีความผกผันในชีวิตครับ จึงมิได้เข้ามาคุยด้วยเลย แต่ตอนนี้กลับมาแล้วอยากไปมิ้งติ้งด้วยจังครับ พี่น้องครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวอีกครั้งก็แล้วกันนะครับ พี่น้องครับ:teeth::teeth::teeth:

sunnyonly069 และ NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  2. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    จำได้ ๆ บวกซะเลย

3. RNN-B12

RNN-B12 New Member Member

972
    162
    0
    คนแก่ความจำดีแฮะ:D

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  4. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
  5. o2family

o2family New Member Member

17
    4
    0
    ขอยืิมกระทู้นี้ด้วยนะครับ ผมเองก็เพิ่งกลับมาใหม่ หลังจากที่ B14 1.5 exsaloon ปี 95 คันเก่าเอาคืนภรรเมียเก่าไปแล้ว

ตอนนี้วางแผนจะมีรถใหม่ ก็ยังคิถึง Sunny 14 เหมือนเดิม แต่ขอปีใหม่ ๆ มองเป็นโฉมสุดท้ายปี 2000 อยู่ครับ

ยินดีที่ได้กลับเข้ามาอ่าน และได้รับความรู้ติดตัวกลับไป

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 11:18:31 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 11:18:16 ----------

ขอยืิมกระทู้นี้ด้วยนะครับ ผมเองก็เพิ่งกลับมาใหม่ หลังจากที่ B14 1.5 exsaloon ปี 95 คันเก่าเอาคืนภรรเมียเก่าไปแล้ว

ตอนนี้วางแผนจะมีรถใหม่ ก็ยังคิถึง Sunny 14 เหมือนเดิม แต่ขอปีใหม่ ๆ มองเป็นโฉมสุดท้ายปี 2000 อยู่ครับ

ยินดีที่ได้กลับเข้ามาอ่าน และได้รับความรู้ติดตัวกลับไป

6. hexspeed

hexspeed New Member Member

19
    8
    0
    จริงๆ ก็คิดในใจว่าคงจำยากอยู่หรอกนะ แต่ก็ดีใจทียังมีคนจำได้ ผมเคยตามจะไป มิตติ้งด้วยที่ร้าน พุงกาง ลาดพร้าว แต่แบบว่า ไปสายอะครับ เกือบเที่ยงคืน เลยไม่กล้าเข้าไป ครั้งที่ 2 แอบไปดูแข่งรถกันที่คลอง 5 เมื่อ เกือบ 2 ปีที่แล้ว ชอบนะครับก็ไม่กล้าเข้าไปทักอีกเช่นเคย วันนั้นเอา ลูกเมียไปดูด้วยอะ เลยเขินๆครับ ขออภัย ยังไงจะพยายามรวบรวมความกล้าไปเมา เอ้ยไปมิตติ้งให้ได้นะครับ

7. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    หวัดดีค๊าบ

มาเลยๆ อย่าไปกลัว

ถ้ามีอาการเขิลอาย เวลามามี้ตติ้ง

หาB12 สีน้ำเงินเข้ม เเล้วขูดสีเล่น จะช่วยได้ครับ

8. bb14est14

bb14est14 New Member Member

73
    4
    0
    ผมก็ไม่เคยไปมิตติ้งเลยครับ ได้แต่เป็นนักรบจิ้มแป้น นั่งเฝ้าบอร์ดอยู่ทุกวัน แต่ก็เคยเจอะเจอคนในชมรมเหมือนกันครับ แลกเปลี่ยนซื้อขายกันนี้แหละ ของดีๆทั้งนั้น รถสวยได้ก็เพราะพี่ๆในนี้แหละครับ ไว้มีโอกาสจะเข้าร่วมมิตติ้งอย่างเต็มตัวครับ

9. o2family

o2family New Member Member

17
    4
    0
    ผมเองก็เฝ้าหน้่าจอเหมือนกันครับ เคยจะไปสองครั้งแต่วืดไม่ได้ไปซะครั้ง..

10. DARUMASEXY

DARUMASEXY New Member Member

282
    3
    0
    อีกแปดเดือนผมจะไปมีตติ้ง

11. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    มาเล๊ยยยพี่น้องงง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้