ตามหาชายหนุ่มที่ขับ celica คันที่..................

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย Gview, 13 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gview

Gview New Member Member

2
    0
    0
    ตามหาชายหนุ่มที่ขับ celica คันที่ผมเจอเมื่อวานซืนคับสวัสดีพี่ชาวCelica Clubทุกคนคับคือผมมีเรื่องที่จะรบกวนของยืมบอร์ดใช้หน่อยนะคับเริ่มเรื่องเลยนะคับคือเมื่อวานซืนผมกับแฟนและเพื่อนไปล้างรถแถวๆปิ่นเกล้าตามปะสาคนพึ่งได้รถใหม่อะ Celicaตากลมสีดำซูเปอร์เดิมแต่ก็สวยนะเพ่( ขอคุยหน่อย)ขณะที่ล้างอยู่ก็มีcelica สีขาวจั๊วะ ขับเข้ามา ผมยืนดูตาไม่กะพริบเลยมันสวยเนียนตาดีจังชุดแต่งอย่างกับหลุดมาจากหนังสือรถญี่ปุ่นเลยอะฝากะโปรงกับโป่งข้างก็เจาะชุดแต่งของ do-luck ผมก็ไม่รู้นะคับผมเห็นกาบบันไดแตนเลสมันเขียนอย่างนั้นไม่ได้ถามพี่เค้าใช้ความสอดรู้สอดเห็น แต่สิ่งที่ทำให้ผมประทับใจที่สุดไม่ใช่ความสวยของรถแต่ เป็นความมีอัธยาสัยที่ดีกับรอยยิ้ม(แฟนกับเพื่อนผมบอกพี่เค้าหล่อเหมือนนักร้องเกาหลีเลย)ที่ให้พร้อมกับข้อมูลความรู้ที่ให้เล็กๆน้อยๆ พี่เค้าบอกผมว่าอยากรู้ข้อมูล แนวการแต่ง อะไหล่ให้เข้ามาดูที่นี่และก็ถึงปัญหาหล่ะคับพอดีพี่เค้าเปิดท้ายรถมีไฟท้ายอยู่คู่หนึ่งแต่มันไม่เหมือนของผมมันเป็นสีขาวกับแดงมันคือรุ่นไหนหว่าบอกหน่อยคับ ผมก็อยากได้เลยแต่ราคาพี่เค้าบอกไม่รู้จะขายเท่าไหร่ให้ผมมาลองดูที่บอร์ดจะได้ลดให้ได้แล้วก็แลกเบอร์กันผมหากระดาษได้เลยรีบจดแทนที่จะเมมใส่โทรศัพท์แต่พี่เค้าเมม ลงโทรศัพท์แล้วบอกว่ารู้ราคาและอยากได้โทรมานะแล้วพี่เค้าก็ของตัวกลับ และแล้วผมก็ทำเบอร์พี่เค้าหายแต่พี่เค้าบอกว่าเค้าชอบเข้าบอร์ดนี้แต่เค้าไม่ได้อยู่Celica Club ถ้าพี่เห็นกระทู้โทรหาผมด้วยนะคับ อย่าลืมนะคับคำถามผมไฟท้ายขาวแดงมันราคาเท่าไรมาจากรุ่นไหน ป.ล.ถึงผมเพิ่งขับCelica ไม่นาน แต่ผมเริ่มต้นได้ได้คุยกับคนใช้celicaดีๆซักคนทำให้มันปลื้มใจอะคบผมหว้งว่าพี่Celica Club คงมีนิสัยดีๆอบอุ่นเป็นกันเองเหมือนพี่เค้านะคับ

2. รอ.ออ

รอ.ออ Guest

0
    0
    0
    ลองติดต่อที่ 081-7820083 ประธาน aum

3. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    พี่ Bee หรือป่าวหว่า คันนั้นก้อสุดจริงๆ
    ส่วนไฟท้ายขาวแดง เป็นไฟท้ายของตากลมปี97 ที่มันเครื่องบีมมั้งนะ ถ้าจำไม่ผิด
    ราคานี่ต้องถามคนที่เล่นไฟกลมแล้วละครับ แต่เท่าที่จำได้ ตกคู่ละ5-7พันมั้ง

4. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    พอจะจำชื่อได้ป่าวคับ

5. ลูกกอล์ฟ

ลูกกอล์ฟ New Member Member

81
    0
    0
    นี่เราจะมีคนเพิ่มเข้ามาในคลับอีกคนใช่มั้ยอ่ะ:D
    ยินดีๆ welcomeๆ :)

6. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    กอล์ฟๆ เค้ามีแฟนแล้วนะ อย่าไปจีบเค้า 55

7. Gview

Gview New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุณพวกพี่ชาวCelica Club ที่เข้าตอบกระทู้ของผม พี่เค้าชื่อพัชน่ะคับถ้าฟังไม่ผิดเค้าไม่ได้อยู่ในคลับนี้แต่เห็นเค้าบอกเค้าชอบเข้ามาดูบอร์ดนี้แต่สงสัยวันนี้พี่เค้าคงไม่ได้เล่นnet ยังไงก็ขอบคุณพี่ทุกคนที่เข้ามาดูเดี๋ยวจะลองสมัครเข้าบ้างน่ะคับ

8. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    เซลิก้าสีขาว เจาะโป่งข้าง +ฝากระโปงจีทีโฟ ถ้าจำไม่ผิด จะเป็นรถ ฝาแฝดกับรถต๋อมอ่ะคับ เจ้าของทำงานอยู่ที่ศูนย์โตโยต้า วงศ์สว่าง คับ

ปล. ราคาไฟท้ายขาว-แดง ของใหม่ (เบิกศูนย์) 5500 คับ
    ปล2. ถ้ายังไงก็เชิญ ที่ www.celica-thailand.com นะคับ จะได้รู้จักกันไว้ เราใช้รถรุ่นเดียวกันมีอะไรก็ช่วยเหลือกันคับ หวังว่าคงได้เจอกันนะคับ

9. SA161

SA161 Guest

0
    0
    0
    ฟังแล้วอยากเห็นทั้งรถและเจ้าของรถซะแล้วสิ อืม......จะมีใครรถสวยและหล่อเกินเราอีกเนี่ย หุหุหุ ใครมีรูปจัดให้ทีนะครับ

10. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    มาต่อยกันเลยดีก่ามา:sad:

11. thongy

thongy New Member Member

34
    0
    0
    ถ้าเป็นรถสีขาวน่าจะเป็นของพี่โน้ตครับ น่าตาดี หล่อ พูดจาไพเราะ
    พี่ผมเองหล่อเหี้ยๆๆ ถามประธานอั้มได้ครับ เห็นแล้วระทวย:D
    ก็ทำงานที่เดียวกันโตโยต้าวงศ์สว่างครับ
    ป.ล. เสียดายที่ความหล่อของเค้าเปลี่ยนทิศทางหันหาไปสู่ความเป็นชาวสีม่วง:D
    ที่เค้ายื้ม เค้าอาจชอบคุณก็ได้นะครับ โดนมาแล้วกะตัวตั้งแต่เข้ามาทำงานที่นี่วันแรกเลย
    ชวนผมไปสอนเรื่องรถที่บ้านซะงั้น:D
    มีไรก็ถามเพื่อนๆในนี้นะครับ :)

12. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ไม่นิยมต่อย สาวประเทสอง :D :D :D :D 55

13. Nath

Nath New Member Member

43
    0
    0
    เข้ามาบ่อยๆซิครับ (เว็ปcelica ไทย ทั้ง 3 เว็ปเลย)
    เดี๋ยวก็เจอกันเอง

แล้วสมัครสมาชิก ด้วยนะครับ ของเว็ปไหนก็ได้ รู้จักกันหมดแหละ ชอบซิลิก้าเหมือนกัน ทั้งนั้น

14. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    งั้นให้ผมต่อยพี่คนเดียวละกัน

15. nui popular

3,726
    13
    38
    ก็ไม่นิยม โดนสาวประเภทสอง ต่อยเหมือนกัน 55

16. the_peeth

the_peeth New Member Member

56
    0
    0
    ยินดี ต้อนรับ

ยินดี ที่ ได้รู้จัก

17. อยากเข้าclubบ้างต้องทำไงครับ

ผมอ่านกระทู้จากคลับนี้ รู้สึกประทับใจมาก อยากร่วมด้วย มีแต่คนตอบคำถามที่ให้ความรู้ดีครับ แต่รถผมขับ
    RX-7 นี่อะดิ พอจะเข้าได้ไหมครับ หรือต้องทำไงแนะนำด้วยหรือจะให้ขายซื้อCelicaมาขับอะ

18. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
  19. ลูกกอล์ฟ

81
    0
    0
    ยินดีครับ ลองเข้ามาที่ www.celica-thailand.com ดูครับ

20. Mzung

Mzung New Member Member

2
    0
    0
  21. petch185

petch185 New Member Member

71
    2
    0

เบอร์นี้ โทรไป ไม่รู้จะเจอป่าวนะ ประธานแก เปลี่ยนเบอร์ หนีโจทย์ไปแล้ว

อีกอย่าง ประธานตอนนี้ หน้าตา น่าจะออกไปทาง พระสังกะจายมากว่านะ

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

22. exmo

exmo New Member Member

13
    0
    0
    น่าจะเบอร์นี้นะครับประธานอั้มเปลี่ยนอีกแล้ว 081-100-2552

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้