พี่ครับช่วย ตีราคา ให้รถ ผมหน่อย Nissan NV Winload ปี 2003 ติดแก๊สแล้ว LPG สีบอนทอง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pongsakorn Uthanjit, 17 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ครับช่วย ตีราคา ให้รถ ผมหน่อย

Nissan NV Winload ปี 2003

ติดแก๊สแล้ว LPG สีบอนทอง เกียร์ออโต้

แม็ก 15" วัดรอบ เครื่องเล่นCD แคร์รี่บอย สภาพ โอเคครับ

แต่ยังไม่ได้ล้างรถเรย อิอิ

1. ไม่อยากไปให้เต้น มันกดราคา อะ

2. น่าจะประกาศดูซัก 22-23 นะครับผมว่า

3. ผมอยากจะเปลี่ยนรถมั่งได้ลดเปงแสนเลย อิอิ

4. ขอบคุงมากครับ ใครสนใจติดต่อได้นะครับ เปิดไว้ที่ 220,000 อะครับ

5. 18-20 ครับ ผมเดาจากปีและสภาพตลาดนะ อาจจะได้มากกว่านี้ก็อย่าว่ากาน อิอิ

6. ขอบคุงจร้า

7. จะแอบออกรถใหม่รึเปล่าครับเนี่ย

8. ช่าย ครับ หาคนซื้ออยุ่

9. 22-23 ราคาพอดี ครับ แถวต่างจังหวัด กับ กรุงเทพ จะต่างกันเล็กน้อยครับ

10. เดี๋ยวช่วยครับส่งรูป และก็รายละเอียดเข้า E-MAil เลยครับ [email protected] เดี๋ยวช่วยครับ

11. ขอบคุณครับ

ได้รับรายละเอียดแล้วครับเดี๋ยวช่วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้