Happy New Year 2012 ครับ เพ่น้อง Sunny Thailand

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Excited Rider, 1 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Excited Rider

Excited Rider Member Member

576
    2
    18
    เนื่องในวาระขึ้นปีใหม่2012นี้ ขอให้พี่ๆเพื่อนๆ ชาว ST ทุกท่านมีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง แคล้วคลาดและปลอดภัย เป็นที่รักของคนรอบข้าง ร่ำรวยเงินทอง ชื่อเสียง ให้รถซันนี่ที่ใช้อยู่ ให้หล่อขึ้น ทั้ง360องศาทุกมุมเลย และรถแรงขึ้นอีกสัก30แรงม้าแบบไม่มีเหตุผล หาสาเหตุไม่เจอนะครับ STจงเเจริญครับ ขอบคุณครับ :)

2. Oat40

Oat40 Active Member Moderator

5,652
    7
    38
    เช่นกันๆ ขอให้ประสบพบแต่ความสุขตลอดไป

3. lfc

lfc New Member Member

19
    0
    0
    Happy New Year ขอให้สมาชิกชาว Sunny Thailand ทุกๆ คน มีแต่คตวามสุข มีแต่รอยยิ้ม มีแต่เสียงหัวเราะ มีแต่โชคดี มีแต่สิ่งที่ดีๆ เข้ามาในชีวิต โชคดีทุกคนๆ สวัสดีปีใหม่ครับ

4. nuun13

nuun13 New Member Member

84
    0
    0
    มีความสุข กันถ้วนหน้าครับ

HAPPY HAPPY กันทุกคนนัครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้