ป ร ะ แ จ ที่ ใ ช้ ป รั บ ชุ ด โ ช๊ ค อั พ ใ ห้ สู ง - ต่ำ ห า ซื้ อ ไ ด้ ที่ ไ ห น ค รั บ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SleepWalkerS, 2 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SleepWalkerS

SleepWalkerS New Member Member

4
    0
    0
    ประแจที่ใช้ปรับชุดสตรัทโช๊คอัพให้สูง - ต่ำ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ราคาประมาณเท่าไร

เอาแบบราคาย่อมเยาอะครับ ไม่ต้องมียี่ห้อดังก็ได้ครับ เอาให้มันปรับได้ก็พอ

เผื่อใครนึกภาพไม่ออก อันนี้รูปตัวอย่างครับ

ขอบคุณครับ

2. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ผมเคยลอกแบบของเทอินแล้วให้ร้านท่อไอเสีย เข้าตัดให้
    ก็ใช้งานได้ดีอ่ะครับ ไม่แพงด้วย ไม่น่าเกิน 200 บาท
    อ่ะครับ ถ้าอยู่แถวบางกะปิ นิด้า สวนสยามลองไปร้าน
    จักรเฮดเดอร์ ถามหาช่างที่ชื่อ พี่สุท เขาเก็บแบบไว้อ่ะ
    ครับ

3. ร้านขายของแต่ง พวกโช๊คซิ่ง ที่เซียงกงบางนา มีเกือบทุกร้านเลยครับ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ผมซื้อ ตามร้านเครื่อง มือช่างทั่วไปครับ เข้าไป อธิบาย กานใช้งาน ให้เค้าฟัง
    แต่จะไม่เหมือน ตัวปรับโช้ค เป๊ะๆนะครับ แต่ใช้งานได้แน่นอน

5. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ออโต้แบค ก็มีนะ 5-600 เนี่ยแหละ ไม่แน่ใจ...คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้