หาช่างซ่อมนาฬิกา ke30

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย kanakorn, 19 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kanakorn

kanakorn New Member Member

15
    0
    0
    ตอนนี้มันเดินไม่ตรงนะครับ ไม่ทราบว่าจะซ่อมที่ไหนดีครับช่วยบอกด้วยนะครับ อยากให้มันเดินตรงเหมือนเดิมครับ

2. kanakorn

kanakorn New Member Member

15
    0
    0
    สงสัยจะไม่มีใครซ่อมแล้วสิ

3. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    ซ.วัดคู้บอน ถนนรามอินทรา เข้าไป มองขวามือ
    เห็นปั๊มน้ำมันบางจาก ให้เข้าไปจอดในปั้ม
    จะเห็นหลังคาทรงไทยเป็นร้านซ่อมนาฬิกา รถยนต์ทุกยี่ห้อ
    รับรอง แก้ได้ทุกอาการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้