ขอขอบคุณคุณ เบิ่ม(buem)nv club ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย xaobbax, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xaobbax

xaobbax New Member Member

11
    0
    0
    ขอขอบคุณคุณเบิ่มมากๆครับ ที่อุตส่าโทรมาถามไถ่เรื่อง ทำรถที่ท่าน้ำนนท์ ขอขอบคุณมากจริงๆครับ

ทำให้ผมรู้สึกมีเพื่อนช่วยอีกแรงอุ่นใจขึ้นเยะเลยครับ ขอบคุณจากใจครับ

(โฮ๊บ)

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    น้ำใจ มี มากมายใน NV Club
    ไม่ต้องซื้อไม่ต้องขาย
    พบเจอได้ในนี้ ครับ
    :)

3. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ถูกต้องครับ ที่นี่มีอะไรช่วยได้ก็ช่วยเหลือกันครับ
    ปล . คุณเก่งใส่ power แล้วเป็นไงเส็จยังครับ เห็นว่าขาดอะไหล่ไปตัวนึง

4. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ถูกต้องครับ ที่นี่มีอะไรช่วยได้ก็ช่วยเหลือกันครับ

ปล . คุณเก่งใส่ power แล้วเป็นไงเส็จยังครับ เห็นว่าขาดอะไหล่ไปตัวนึง

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    รถจอดรออะไหล่อยู่ครับ
    ไม่กล้าขับกลัวสายพานขาด
    ทดลองขับระยะสั้นๆ ไม่มีปัญหาอะไรคับ
    :)

ผมก็ขอขอบคุณทุกท่านด้านล่างวันนี้ ที่รบกวนโทรปรึกษาด้วยนะครับ
    คุณต๋อง คุณX คุณเบิ้ม คุณดิว คุณบอล คุณเบย์
    ขอบคุณทุกท่านจิงๆ ค้าบ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 สิงหาคม 2009
  6. :D.........เราเป็นเหมือนพี่น้องกันครับ............:D

7. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    จริงๆครับ ขอยืนยัน
    :D :D :D

8. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    :D:D:D

9. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ยินดีครับ
    แล้วเรื่องเป็นยังงัยบ้างครับผมพร้อมลุยเลยนะเนี่ย
    ช่วยได้ช่วยหมดทุกคันครับผม

10. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ลุยแล้วตามไปด้วย อิอิ ไปช่วยยืนเป็นกำลังเสริม

11. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ยังรอผลอยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้