พี่น้องค๊าบบบ อยากเจอกันแล้วค๊าบบบ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย pep, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    พี่จุ๊น พี่เก๊า หาที่มิตติ้งหน่อยคับ อยากกินเนื้อย่าง หรือสเต๊ก อิอิ..

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อ้าว เขามาดันที่ไหนก็บอก กันมาครับ

3. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    อาทิตย์ถึงพฤหัส ที่ไหน ยังไง ได้เลยครับ จัดไปอย่าให้เสีย

4. pep

916
    1
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย แต่ก็เสียมาหลายงานแล้วคับพี่ต้อมมมมม

บอกมา10 ไป 5

ล่าสุดทริปที่เลื่อน ไปๆมาๆเหลื่อผมกะพี่จุ๊น2คน
    เลยยกเลิกไปคับ

แล้วก็ก็แอบไปเที่ยวนครนายกกะกลุ่มอื่น555+

5. HS7QBT

HS7QBT New Member Member

297
    3
    0
    อาทิตย์เย็นถึงพฤหัสสว่างศุกร์ ที่ไหน ยังไง ได้เลยครับ ถึงไหนถึงกันพี่น้องครับ

6. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ช่วงนี้งานยุ่งมากๆครับ กลับบ้านดึกทุกวัน วันหยุดก็ไม่มี ยังไงจะดูวันว่างๆนะครับ จะได้พร้อมหน้าพร้อมตากันนิดนึง

7. pep

916
    1
    0
    เห็นพี่จุ๊นว่าจะพาไปเลี้ยงนะครับถ้ามากันเยอะๆ

วันจันนี้มีมิตติ้งที่ส.พระปิ่นด้วยนะครับถ้าใครว่างเชิญ
    ผมกะน้องแตมแล้วก็ออมไปคับ(3คนก็จะมิต55+)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้